Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมที่ใช้พิมพ์งานที่ไม่ใช่Microsoft fofficeมีไหมคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมที่ใช้พิมพ์งานที่ไม่ใช่Microsoft fofficeมีไหมคะ

โปรแกรมที่ใช้พิมพ์งานที่ไม่ใช่Microsoft fofficeมีไหมคะ แล้วหาได้ที่ไหนคะ

wordpad งัยครับ ไม่ต้องหาเพราะมันมากะ XP....

Comment

Open Office ครับ

Comment

ถ้าจะบอกว่า notepad จะมีใครเขวี้ยงอะไรมาที่ผมป่ะเนี่ยยยย

ก้มีพวก open office อ่ะครับบ
        www.openoffice.org โหลดตัวที่มันเป้นเวอชั่นของ windows น่ะครับ ฟรี ๆๆๆๆ

Comment

OpenOffice.org ด้วยคนครับ

Comment

เฮอะๆๆๆๆ....งั้นไปนี่เลย...ปลาดาว...เวิดจุฬาฯ...และก็ โอเพ่นออฟฟิต ลองโหลดมาดูนะ
            www.openoffice.org แล้วถ้ามีปัญหาในการใช้งานก็นี่เลย www.thaiopensource.org นะ

Comment

Working...
            X