Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการซื้อหูฟังครอบแบบปิดงบ 1000 แนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการซื้อหูฟังครอบแบบปิดงบ 1000 แนะนำที

ต้องการซื้อ Headphone ครอบแบบปิด ในราคาไม่เกิน 1000
    ใครพอมีความรู้เกี่ยวกับหูฟังบ้างก็ช่วยแนะนำที หรือ เคยซื้อมาใช้เองแล้วอยากจะแนะนำก็ดีครับ

ดัน!!

Comment

ไช้ senก็ ดีนะครับ

Comment

รองานคอมมาคสิ์ครับ ผมซื้อ creative HQ-1400 มา990 เสียงดีเชียวหละ ถ้าซื้อช่วงปกติมัน1200กว่าๆ

Comment

ขอบคุณครับ Sen ไรหรอ-*- แล้วรุ่นอารายดีหรอ งบ1k เนี่ย

Comment

Originally posted by m4dm4xz View Post
            ขอบคุณครับ Sen ไรหรอ-*- แล้วรุ่นอารายดีหรอ งบ1k เนี่ย
            Sen = ยี่ห้อ SHENNHEISER ครับ
            แต่เท่าที่ผมดู ราคามันแพงใช้ได้เลยแต่แล้วแต่รุ่นด้วยนะ

ถ้าถามว่ายี่ห้อ,รุ่นไหนดี อันนี้ผมไม่มีคำแนะนำครับ
            เพราะผมใช้ของโนเนมอันละร้อยกว่าบาทอยู่ อิอิ
            เน้นหูครอบใหญ่ๆบุโฟมหนาๆไว้ครับถ้าเล่นเกมส์นานๆอ่ะนะ ไม่งั้นเจ็บหูตายเลย

Comment

Sen รุ่นที่มาขายราคามันถูกเพราะMade in China คุณภาพยังไม่ได้ลองนะ เเต่งานStudio เมื่อก่อนนิยมใช้กันน่ะ

เลือกเเล้วลองฟังดูอีกทีครับ บางรุ่นชดเชยเสียงมาเกินจริง บางรู่นฟังนานๆเเล้วมันล้ายังไงไม่รู้ ต้องลองเองครับ เลือกกลุ่มที่ถูกใจก่อน เเล้วฟังที่ถูกใจเราครับ

Comment

ถ้าเป็น Full size ดีๆก็มี Grado อ่ะครับ แต่เกินงบไปยาวเลยล่ะ ถูกๆของเขาก้อ 2500+
                ถ้าลงมาสัก พันปลายๆ ก็มี Koss ก้อใช้ได้นะครับ

Comment

Originally posted by tupac View Post
                  Sen = ยี่ห้อ SHENNHEISER ครับ
                  แต่เท่าที่ผมดู ราคามันแพงใช้ได้เลยแต่แล้วแต่รุ่นด้วยนะ

ถ้าถามว่ายี่ห้อ,รุ่นไหนดี อันนี้ผมไม่มีคำแนะนำครับ
                  เพราะผมใช้ของโนเนมอันละร้อยกว่าบาทอยู่ อิอิ
                  เน้นหูครอบใหญ่ๆบุโฟมหนาๆไว้ครับถ้าเล่นเกมส์นานๆอ่ะนะ ไม่งั้นเจ็บหูตายเลย
                  อิอิเอาอย่างนั้นก็ได้ เน้นที่นุ่มๆ เหมือนกานถ้าพอฟังได้ก็ไม่มีปัญหาอ่า เพราะเคยซื้อมาแล้วเจ็บหู
                  ต้องการแบบครอบปิดหูโฟมพลาสติกหนาๆ ไว้เล่นนานๆ เคยเห็นของ Oker ราคาไม่กี่ร้อย

แล้วของท่าน tupac ร่ะยี่ห้อรัยครับ

ขอบคุณท่านอื่นๆ ที่ลงมาตอบด้วยน่ะครับ

Comment

ของ KOSS ไปดูมาแล้วมันไม่มีแบบครอบโฟมหนาในงบของเรา เหอๆมีแต่ในราคาสูง2000+ ขึ้นไป
                    งัยก็ขอบคุณคับ

Comment

ผมมีแต่ monter กับ lady gaga ครับรับลองเสียงดี peter_mam@hotmail.com

Comment

Working...
                      X