Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยค่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยค่า

ซื้อ Cpu Amdx2 4000+ มาได้ 1 อาทิตย์

มันมีเสียงแหลมๆ อ่ะ เป็นเฉพาะตอนเปิดเครื่อง

แต่ว่าจะเป็นแป๊บเดียว แล้วก็หาย มันปกติหรือป่าวคะ

มันดังมาจากพัดลม Cpu หรือป่าวคะ ฟังไม่ออกจริงๆ เสียงมันแหลมมาก

รบกวนด้วยนะคะ

อ่อ ผมก็เป็นคับ ยังหาสาเหตุไม่ได้ คาดว่าน่าจะมาจาก PSU มากกกว่านะคับ

Comment

มันดัง 1 ครั้งป่าวครับ ติ๊ด..... ถ้าเสียงนี้ล่ะก้อเสียงสวรรค์ครับ
      แสดงว่าเมนบอร์ดท่านสบายดี ไม่ป่วยไม่ไข้

Comment

เป็นประมาณ 5 นาที ได้อ่ะจ้า

Comment

Working...
        X