Announcement

Collapse
No announcement yet.

msn เข้าไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msn เข้าไม่ได้

ก่อนหน้านี้ ก็เล่นmsnได้ปกติ แต่พอลงวินโดใหม่ msn ก็เข้าไม่ได้แล้ว เวลา ล็อคอินมันจะบอกว่า password ไม่ถูกต้อง ทั้งๆที่เข้า hotmail ได้ (อัพเกรดเป็นhotmail live แล้ว ไม่รู้เกี่ยวหรือเปล่า)

up

Comment

ไม่เกี่ยวครับ ถ้า msn เข้าไม่ได้ ก็ ออกมาครับ อิอิ มุข น่ะครับ

ลองเข้าที่ www.ebuddy.com ดูก่อน ถ้าเข้าได้ hotmail ไม่น่าจะมีปัญหา เรื่องการเปลี่ยน เป็น live นั้น ไม่เปลี่ยนก้เข้าได้ครับเพราะผมไม่ได้เปลี่ยนเหมือนกัน
      ตอนนี้ hotmail.com จะเข้าใช้งานได้แต่ต้องไม่มี www นำหน้านะครับ หรือไม่ก็ www.hotmail.co.th น่ะครับเข้าได้เหมือนกัน

Comment

ผมก็เข้าไม่ได้ ยังไงๆๆ ก็เข้าไม่ได้ เอาโค้ด error ไปหาใน google แล้วแก้ตาม .... ก็ไม่ได้ สุดท้าย ลง msn 7.0 ไม่มีปัญหาเลย .........

ผมว่าปัญหา ของ 7.5 กะ 8.0 มันเยอะมากครับ เส้นผมบังภูเขา บางท่านก็ไม่มีปัญหา แต่ท่านที่มีน่ะ แก้จนตาสวด .. ก้อมะหาย

** ปล. "ตาสวด" เป็นภาษาอีสาน ให้ผู้รู้มาแปลครับ .. ผมอยุ่อีสาน แต่ก็ ไม่ค่อยเข้าใจความหมาย เสียชาติเกิดจริงๆๆ

Comment

ตาสวด=ตาทะลุ ตาโปน เหมือนผีตาโบ๋

Comment

ลองดูเรื่อง วันที่ ด้วย ครับ

Comment

Working...
            X