Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำลายเซ็นใน photoshop cs2 ยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำลายเซ็นใน photoshop cs2 ยังไงคับ

พอดีว่าผมอยากทำ ลายเซ็นใน photoshop cs2 แต่มือใหม่ ทำไม่เป็น พี่ๆคนไหนทำ ลายเซ็น ใน photoshop บ้างอะครับ สอนหน่อย

แล้วของท่านไม่ได้ทำใน PS เย๋อ....

ก็ชอบรูปไหนก็ตัดๆ แล้วหาอะไรมาแปะๆ เขียนข้อความซะหน่อย แจ่มละ หุหุ

Comment

ผมก็ใช้PS CS2ชอบรูปไหนกฟ็ใส่ไป แล้วแต่ว่าจะเอาหรูเลิศอลังการล้านแปดแค่ไหน แต่ของผมเปลี่ยนรูปบ่อยเลยไม่เรื่องมาก

Comment

ทำนะมันง่าย แต่ทำให้สวยนะมันยาก T_T

Comment

ขอวิธีทำหน่อยดิครับ ผมทำไม่เปนจริงๆ เพิ่งใช้ด้วย

Comment

หาหนังสือสักเล่ม 99. บาทก็ได้ จบครับ ได้ความรู้ด้วย

Comment

- ลองหา หนังสือมาเปิดๆ ดูครับผมว่าไม่ยาก Tool ที่ใช้ก็ไม่กี่ ตัวครับ

Comment

- ทดสอบอีกทีครับ ลองลายเซนต์ใหม่...(มันไม่ขึ้น)

Comment

ผมศึกษาเองล้วน ๆ ครับ

Photoshop CS2 เมื่อก่อนเคยรับทำลายเซ็นอยู่

แต่ไม่ไหวครับ มีคนสั่งทำหลายคน ทำให้ไม่ทัน

สุดท้ายก็ต้องเลิกไป

Comment

Working...
                  X