Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา 2600 xt ddr 4 กับเกมส์ Command And Conquer 3 ดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แก้ไขยังไงครับ เผื่อท่านอื่นมีอาการเดียวกัน

Comment

เอาไฟล์ ที่ ท่านให้มา ไป วางใน ซิสเต็ม 32 นะครับ วางแล้ว รีสตาท์ หายเลย แต่ตอนนี้เข้า เกสม์ cabal ไม่ได้
      Last edited by sync713n; 24 Aug 2007, 18:40:14.

Comment

แนะนำ เผื่อท่านอื่นๆ ที่ window ชอบ ถาม ไฟล์ dll นะครับ เข้าไปโหลด ที่ www.dll-files.com เซิท ตัว dll ที่เราจะหา โหลดมา แล้ว มาลง ตามที่ ท่าน หัวเกียร์ บอก ก็ ใช้ได้ละครับ

Comment

จขกท ติดเกมส์ระวังแม่ดุนะคับ eiei

Comment

Working...
          X