Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปั๊ม bigwater 745 มันมีแยกขายป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปั๊ม bigwater 745 มันมีแยกขายป่าว

มีขายที่ไหนบ้างครับ..ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ...

tk แยกขายครับ ประมาณ พันกว่าบาทครับประกัน 3 เดือนครับ

Comment

Originally posted by apichate View Post
      tk แยกขายครับ ประมาณ พันกว่าบาทครับประกัน 3 เดือนครับ
      ขอบคุณมากครับท่าน...

Comment

เห็นในเวปเจไดอ่ะครับ
        เป็นตัว P500 แรงกว่าของ 735/745 อีก(อันนั้นแค่ 400l/hr)
        ลงไว้ 1250 อ่ะครับ ถ้าไปซื้อที่ร้านคงต่อได้อีก ^^

Comment

Originally posted by Zepia View Post
          เห็นในเวปเจไดอ่ะครับ
          เป็นตัว P500 แรงกว่าของ 735/745 อีก(อันนั้นแค่ 400l/hr)
          ลงไว้ 1250 อ่ะครับ ถ้าไปซื้อที่ร้านคงต่อได้อีก ^^
          ผมถอย 745 มาจากเจไดคับ 4990 บาท ได้มา 4300 บาท ต่อได้สะใจมากคับร้านนี้ ไม่รุ้ว่ามีร้านไหนลดได้มากกว่านี้

Comment

Working...
          X