Announcement

Collapse
No announcement yet.

775dual-vsta & 7300gs ตัวไหนมีปัญหากันแน่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 775dual-vsta & 7300gs ตัวไหนมีปัญหากันแน่

คือผมไม่ได้ใช้เครื่องนี้มานาน แล้วพอมาใช้อีกทีก็มีปัญหา แบบว่า เปิดเครื่องมาประมาณ 15 นาที แล้วภาพมันก็ค้างแต่จริงๆแล้วเครื่องมันยังทำงานอยู่ กดปุ่มปิดเครื่องก็มีเสียงปิดเครื่องปรกติแล้วก็ดับ แล้วพอเปิดใหม่ก็เป็นอีก มันเป็นอะไรหว่า????? ใครเคยเจอมาแล้วตอบด้วยนะครับ จนปัญญา

vga ร้อนเกินไปรึป่าวครับ

Comment

เอา vga ไปเสียบกะอีกเครื่องหรือยังครับ

Comment

ของผมไม่ได้ใช้ 2 อาทิตย์ มาเปิดอีกทีค้างตั้งแต่หน้าจอ BIOS
        กดปุ่มอะไรก็ไม่ตอบสนอง นอกจากรีเซ็ตเครื่อง
        เป็นมา 3 เดือนแล้วก็ยังไม่หาย เลยต้องทนใช้ไปค้างบ้างไม่ค้างบ้าง

Comment

Working...
        X