overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 27

Thread: เหล่าเดนตาย QX6700 พาพี่หมี ตามไล่จี้ท่านซอล

OverclockZone Legend Pegazus's Avatar

Default เหล่าเดนตาย QX6700 พาพี่หมี ตามไล่จี้ท่านซอล

CPU QX6700 คิดว่าตายไปแล้วหลายที ก็กลับมาใหม่ได้ทุกที อึดจริงๆ
    MB Asus Commando ถูกทิ้งขว้างไร้เยื่อใย เมื่อมาพบรักใหม่กับ Blitz Formula แต่ Blitz เธอจากไป เลยต้องขุดน้องหมีมาเข้าทีมเดนตายอีกครั้ง
    Ram OCZ PC2-9200 Flex XLC เจ้านี่ก็นึกว่าตายแล้วเหมือนกัน ฟื้นมาลุยได้แฮะ
    VGA XFX 8800 Ultra XXX edition @ 752/1246 On water
    การรวมตัวกันของเหล่าเดนตายรอบนี้ ทำเซอร์ไพรส์แฮะ ไปที่ 4.56 Ghz เฉยเลย นิ่ง Stable สุดๆ ที่ -120 c เอง
    ทำสถิติประเทศไทย Aquamark ได้ด้วย
    แถมไล่จี้ สถิติ 3Dmark06 การ์ดเดี่ยว ของท่านซอลเข้าไปแล้ว แบบหายใจรดต้นคอเลย อิ อิ
    Last edited by Pegazus; 23 Aug 2007 at 00:10:00.

OverclockZone Member greatng's Avatar

เป็นหมอผีรึเปล่าครับเนี่ย ฟื้นชีพขึ้นมา พร้อมกับพลังที่เหนือกว่าเก่า

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

จะเก่าหรือใหม่ พี่หมอก็ แรงกระจายทุกครั้งเลยจริงๆ

OverclockZone Member AMD's Avatar

พี่หมอคืนชีพ

OverclockZone Member ลุงอ๊อด's Avatar
    ดอนเมือง O81-31O-8322

หลังกรำศึกหนัก นักรบเดนตายต้องไปพักฟื้น

GO GO GO GO GO GO........แต๊บบบบบบ อิ อิ

Who Am I ? ZoLKoRn's Avatar

แว๊กๆๆ.... แรงไม่บันยะบันยังจริงๆเลยท่าน Doctor เรา

OverclockZone Member

ต้องเข้าใจครับ พี่หมอ มีรถฉุกเฉิน เลยสามารถแซงในที่การจาราจรติดขัดได้

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

หุหุ....แรงไม่เกรงใจใครอีกแว้ว

OverclockZone Member j_tww's Avatar
    โรงแก้วข้างสนามบินสุวรรณภูมิ

แรงจริงๆ เลยพี่หมอเรา ^^

OverclockZone Legend Pegazus's Avatar

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับทุกท่าน
    LN2 เหลือน้อยแล้ว วันนี้เลยมาลองอัดเล่นๆดู
    ปรากฏว่าสงสัย ผมจะโชคดีจับเจอเทพเจ้าหมีแล้วครับ เก็บไว้ใต้โต๊ะไว้สำรองมาตลอดเลย
    วันนี้พี่แกเข้าวินโดว์ได้ที่ 4.804 Ghz หน้าตาเฉย แต่ยังเทสอะไรไม่ผ่านครับ ไม่มีเวลา Config เลยลดบัสมาเล่นแบบเสถียรๆที่ 4.68 Ghz
    ทำลายสถิติ Aquamark ในวันเดียวเลย สถิติ Sandra ด้วย ผมเคยทำไว้ที่ 83,xxx รอบนี้ 86216 แน่ะ
    3Dmark06 ก็ลองเทส CPU ผ่าน แต่LN2 ไม่พอเทสเต็มๆ เลยได้แค่นี้ครับ
    เอ ตกลงแล้ว ประสบการณ์ของผมนี่ แสดงว่า Commando มันแรงกว่า Blitz Formula หรือเปล่าครับเนี่ย เพราะ Blitz ได้แค่ 4.66 Ghz ก็ตายแล้ว น่าคิดนะนี่
    http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=233350

OverclockZone Member dewiez's Avatar

ร้อนแรงเหมือนเดิมเลยแฮะ พี่ม๋อ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

แรงสะใจวัยโจ๋เลยครับ

OverclockZone Member one's Avatar

สุดยอดเลยคับ แรงฉุดไม่อยู่จริงๆ

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

สุดๆ ครับ

Moderator พีคุง's Avatar
    Beneath the sky

ช่วงนี้พี่หมอฮึดบ่อยจริงๆ

ต้องหาน้ำมาลูบ FX-60 บ้างแล้ว

อิอิ

ปล.
    มีคนฝากถามว่า พี่หมอมีชุดบล๊อกน้ำของ Swiftech ขายไม๊ครับ

ปล.2
    8800GTX ยังคงนอนรอผู้มีจิตศรัทรามาพาไปจากผมอย่างสงบนิ่งอยู่ คงต้องรอสิ้นเดือน อิอิ

OverclockZone Member illusion_tx's Avatar

เมื่อไหร่ Super PI 1M จะได้ 9 วิสักทีอ่ะครับ คุณอา

เอาใจช่วยนะ

OverclockZone Member greatng's Avatar

แหม อยากถามเหมือนที่ พี่พีถามเลย แต่ผมคงได้แค่ถาม มันคงแพงงง T^T

Quote Originally Posted by พีคุง View Post
    ช่วงนี้พี่หมอฮึดบ่อยจริงๆ

ต้องหาน้ำมาลูบ FX-60 บ้างแล้ว

อิอิ

ปล.
    มีคนฝากถามว่า พี่หมอมีชุดบล๊อกน้ำของ Swiftech ขายไม๊ครับ

ปล.2
    8800GTX ยังคงนอนรอผู้มีจิตศรัทรามาพาไปจากผมอย่างสงบนิ่งอยู่ คงต้องรอสิ้นเดือน อิอิ
    มีอยู่ครับน้องพีคุง แต่ต้องเก็บไว้ใช้อ่ะครับ แต่มี NB water block ของ Danger Den ไม่ได้ใช้ 2 ตัว แต่ใส่ได้เฉพาะ 680i เท่านั้นครับ
    เรื่อง 8800 GTX ส่งคืนมาเลยครับ ไม่อยากให้น้องพีคุงต้องลำบาก
    ขอบคุณมากๆครับ

Banned Venom-Crusher's Avatar
    Vmodtech.com,Thailand

Quote Originally Posted by Pegazus View Post
    มีอยู่ครับน้องพีคุง แต่ต้องเก็บไว้ใช้อ่ะครับ แต่มี NB water block ของ Danger Den ไม่ได้ใช้ 2 ตัว แต่ใส่ได้เฉพาะ 680i เท่านั้นครับ
    เรื่อง 8800 GTX ส่งคืนมาเลยครับ ไม่อยากให้น้องพีคุงต้องลำบาก
    ขอบคุณมากๆครับ
    8800GTX ปล่อยเท่าไหร่ครับพี่หมอ ผ่อนได้ไหมครับ อิอิ
    Last edited by Venom-Crusher; 25 Aug 2007 at 14:32:12.

Quote Originally Posted by Venom-Crusher View Post
    8800GTX ปล่อยเท่าไหร่ครับพี่หมอ ผ่อนได้ไหมครับ อิอิ
    ถ้าท่านน่อมอยากได้ ติดต่อน้องพีคุงเลยครับ เรื่องเงินผมไม่ซีเรียสครับ แล้วแต่ท่านจะเห็นสมควร
    คงจะเป็นเกียรติอย่างยิ่งเลยครับ ถ้า 8800 GTX ของผมได้ไปอยู่กับท่านน่อม

ตามลิ๊งค์นี้ครับ อิ อิ กำลังระดมทุนซื้อ QX6850 ครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...hlight=pegazus

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks