Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรมเปลี่ยนIPบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรมเปลี่ยนIPบ้างคับ

อยากเปลี่ยนIPเป็นของต่างประเทศนี่ทำได้มั้ยคับ ต้องทำไงหรอหรือใช้โปรแกรมอะไรทำหรือเปลี่ยนไม่ได้ก็ขอแบบซ่อนIPก็ได้คับ

วันก่อนมีมาถามหาโปรแกรมพวก Trace ตามค้นหาไอพี วันนี้มีมาถามซ่อนไอพี ไม่รู้คู่กรณีกันหรือเปล่า อุ อุ เอาๆ จัดให้ จัดให้

Hide IP Platinum 3.21

http://www.softpedia.com/get/Securit...Platinum.shtml

Comment

แล้วถ้าเปลี่ยนไปเลยหล่ะคับมีเปล่า ไม่ใช่ไรหรอกผมจะเอาไปเล่นเกมออนไลน์แต่มันดันบรอกIPเอเชียอ่ะ ใช้ได้แต่แถวยุโรป

Comment

ตัวนี้สามารถให้คุณทำกิจกรรมผ่าน IP Address ของ Proxy Server ของทั่วโลกได้เลยครับ

ไม่ต้องการเซตอะไร ก็ คลิกปุ่มขวาที่ลูกโลกที่อยู่มุมขวามือล่างแล้วสั่ง Change Proxy

Comment

แล้วถ้าเครื่องผมต่อเน็ตผ่านเซอร์เวอร์ของหอพักหล่ะคับ ถึงจะเปลี่ยนIPที่เครื่องตัวเอง แต่เวลาIPที่ออกมาก็เป็นIPของเครื่องเซอร์เวอร์รึเปล่า ยังไงก็ช่วยมาไขความสงสัยให้กระจ่างด้วยนะคับ

Comment

อืมม์ ก็เล่นผ่านเราเตอร์เหมือนๆ กันทั้งนั้นแหละครับตอนนี้ เล่นไปเลยครับ

***ยาถอนพิษครับ*** ลืมไป ให้ยาสั่งแล้วลืมให้ยาแก้ เดี๋ยวบาปกรรมจะย้อนมาถึงตัวผู้ให้อีก

เวลาที่ไม่ได้ใช้แล้ว เอาโปรแกรมตัวนี้ออกแล้ว ต้องกลับไปเซตค่าการเชื่อมต่อผ่าน Proxy Server ที่โปรแกรมตั้งไว้นะครับ ไม่อย่างนั้นอาจจะมีปัญหาใช้เวบบางเวบไม่ได้ โดยเฉพาะเวบที่ตั้งเซอร์เวอร์ในประเทศครับ ก็ตามรูปครับ จำง่ายดี *ภาพหนึ่งภาพดีกว่าคำพันคำ*

ภาพของ Intenet Explorer และ Mozilla Firefox ตามลำดับครับ

***เชตกลับตามวงสีแดง ส่วนในกรอบสีเขียวเป็นค่า Proxy Server ที่โปรแกรมเหลือไว้แกล้งท่านครับ

Comment

รับไปใช้ด้วยคน

Comment

กระทู้ตั้งแต่ 2006 แถมสมัครวันนี้เพื่อเข้ามาตอบ

หวังว่า Program ที่ได้ไปคงยังใช้ได้นะ เอิ้กๆๆ ^_^

Comment

เจ็บคอคับ หายาไม่เจอ

Comment

- - ขุดทำไม

Comment

อ้าวเห้ย ขึ้นมาได้ไงเนี่ย ตั้งแต่ปี 2006

Comment

2006 อะไรเนี่ย 5555

Comment

คิดถึงฟามหลังตอน 23 Oct 2006 09:55 ตูทำไรอยู่หว่า 55+

Comment

Working...
                          X