Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่มี drive A จะ format HDD ได้ไหมครับ ช่วยสอนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มี drive A จะ format HDD ได้ไหมครับ ช่วยสอนหน่อยครับ

ไม่มี drive A จะ format HDD ได้ไหมครับ ช่วยสอนหน่อยครับ

มีแต่ แผ่น boot windown อะครับ

ได้ครับ บูตแล้วก็ Setup มันจะถามว่าจะ Format ไหม ก็สั่งให้มัน Format ได้เลย

หรือหาแผ่นบูตของ Hi'ren boot 9.2 โหลดในเนตไม่ยากอย่างที่คิด ไรท์แล้วก็ใช้ได้เลย

Comment

ของผมทำแผ่นบูตจากDrive A เป็นแผ่นcdromแทนอ่ะ แต่ส่วนใหญ่หลังๆใช้การฟอร์แมตจากแผ่นวินโดว์ซะมากกว่า แผ่นบูตจะเอาไว้fdisk

Comment

Working...
      X