Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2NPV-VM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2NPV-VM

mainboard m2npv-vm มีกราด์จอ onboard เปล่าคับน่าใช้รึเปล่า

มี GF 6150 ออน บอร์ดครับ ใช้อยู่ ใช้งานได้ดีครับ แรม 2gb ผมใช้กะ AMD X2 3800+ เล่น BF 2142 ปรับ ต่ำหมด เล่นได้นะ อิอิ ระหว่าง รอ 7900 ราคา ลง มากกว่านี้

Comment

เล่นวินนิ่ง 2007 ลื่นได้ถ้าปรับ low แล้วก็ตามข้างบนครับ แต่ผมใช้กะ X2 3600+

Comment

ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ครับ พอใจกับมันนะ แต่ผมไม่ได้ Clock เลยไม่แน่ใจว่าถ้าเอาไป Clock จะพอใจไหมนะ

ชอบตรง IDE 2 ช่อง เอา HDD เดิมมาใส่ได้โดยไม่รบกวน Drive อีก 2 ตัว

อีกสักปีค่อยหา VGA ดีๆมาใส่

Comment

แล้ว ถ้า แรม 1 Gb จะเล่นเกม พวก วินนิ่ง ได้ไหมครับ

Comment

ก็พอได้นะ ผมว่า แต่ปรับต่ำสุดหมด

Comment

ผมใช้อยู่ครับ
              คลอกไม่ค่อยไป
              แต่คลอคแล้วเสถียรครับ
              สเปคตามลายเซ็นต์ครับ คลอกใช้งานจริงเลย

Comment

ใช้อยู่ครับ แบบไม่ clock ก็ work ครับ

Comment

ราคาระดับนี้ลองดู M2N VM DVI ชิพ nForce 7050 ดูสิครับ
                  เห็นที่คอมพิวแอนด์มอร์หลังบิวสิเทคขายอยู่

Comment

Working...
                  X