Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเเนะนำ FLASH DRIVE 1GB ยี่ห้อเเละรุ่นที่ดีๆ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเเนะนำ FLASH DRIVE 1GB ยี่ห้อเเละรุ่นที่ดีๆ หน่อยครับ

ช่วยเเนะนำ FLASH DRIVE ความจุ 1GB ยี่ห้อเเละรุ่นที่ดีๆ หน่อยครับ กะจะเอามาใช้งานเล็กๆน้อยน่ะครับ ยังไงช่วยบอกราคาเเละร้านที่ขายด้วยก็ดีนะครับ

ขบอคุณมากครับ

ซื้อMP4 ไปเลยท่านเดี๋ยวนี้1000ต้นๆ อ่าคับ
    ไว้ฟังเพลงด้วยเก็บข้อมูลก็ดีอิอิ

Comment

ตอนนี้สนใจรุ่นนี้อยู่ไม่ทราบว่าดีหรือปล่าวครับ

Sandisk cruzer micro 1G
      http://www.sandisk.com/Products/Item...1GB_Black.aspx

Comment

อันไหนก็เหมือนกันครับ
        เอาที่ประกันเคลมง่ายๆ ดีกว่านะ
        แล้วยี่ห้อกับรูปทรงค่อยตามมาครับ
        ประสิทธิภาพใกล้เคียงกันหมดแหละครับ

Comment

ไม่ควรใช้ AVIXC ครับ เคลมช้า มากๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

kingston โลด

ประกัน Ingram 5 ปี ใช้นานจิงๆ

Comment

Kingmax S-Stick ครับ ผมใช้อยู่ กันน้ำ กันสะเทือน กันฝุ่น สีขาว 1 gb 390 เองครับ เขาบอกว่าเป็นตัวที่เล็กที่สุดในโลก ความบางขนาดเหรียญ 10 บาท อ่ะครับ (แต่เด๋วนี้มันมีรุ่นใหม่เล็กกว่าอีก) ประกัน DCOM 5 ปีเต็มจ้า

Comment

ผมรอสั่ง LG มาอยู่อ่ะ แต่เป็น2Gb น่ะ เห็นมันสวยดีอ่ะ หุหุ

Comment

Kingstan อีกเสียง ผมเคยใช้ ทั้ง 1 GB และ 2 GB ล่ะครับ

Comment

Kingston เหมือนกันครับ ผมใช้อยู่ 2 อัน โอนไฟล์ไปมา ใช้มาเกือบปีแล้วยังไม่มีปัญหาอะไร ถ้าใช้โอนไฟล์ใหญ่ๆ ลองดูตัวที่อ่าน-เขียนเร็วๆครับ แต่มันจะแพงขึ้นครับ

Comment

Transcend ครับ แรง เร็ว แพง แล้วก็รับประกันโดย HWH (เกลียดมัน แต่เจ้า Transcend นี่ดีจริงครับ)

Comment

KingSton 2 G ครับที่เป็นแบบ Datatraveler II แบบ 1 G ก็มีครับ
                        Support ฟังก์ชัน Vista ReadyBoost ด้วยครับ (2 G ราคาประมาณ 1000 บาทครับ)

Comment

Working...
                        X