Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่เชียงใหม่บ้างครับ สอบถามหน่อย กำลังหา Benq S41

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่เชียงใหม่บ้างครับ สอบถามหน่อย กำลังหา Benq S41

ไม่ทราบว่า ตอนนี้ Notebook Benq S41 มีที่ร้านไหนบ้างครับ แล้วราคาเท่าไหร่ ครับ ผมอยู่เขียงราย หา Benq S41 ไม่ได้เลย อยากได้มาทำงานครับ ราคาที่เชียงราย 39900 บาท ไม่รวม vat แต่ต้องสั่ง ไม่ทราบว่าที่เชียงใหม่ราคาเท่าไร จะได้ลงไปซื้อ ขอบคุณครับ

ขอโทษครับ ได้แล้วครับ
    Last edited by pongzen; 24 Aug 2007, 19:02:38.

อ้าวลืมอ่านว่าได้แล้ว

Comment

Working...
    X