Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากหันมาคบ ATi แต่ไม่รู้ไรเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากหันมาคบ ATi แต่ไม่รู้ไรเลย

อยากหันมาคบ ATi แต่ไม่รุ้จักอะไรมันเลย รู้แค่ว่า ภาพมันสวยสดใสสมจริง

ข้อนี้แหละ เลยทำให้สนใจ

อยากรู้จักมัน พยายามอ่านในบอร์ดนี้ แต่ส่วนใหญ่ก็มีแต่ข้อมูลของ Nvdia

ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะถามอะไร เพราะไม่รู้อะไรเกี่ยวกับมันเท่าไหร่เลย

ใครรู้หรือมีข้อมูล ช่วยบอก หรือ link ให้หน่อยนะคับ

ขอบคุณมากคับ

ไปดูที่โซน AMD สิครับ แฟนATIเพียบ แล้วจารู้ว่านักเล่นเกมที่มีงบจำกัดจำเขี่ยเขาใช้อาไรกัน ผมก็เป็นหนึ่งในพวกเขาเหล่านั้นครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=90791

Comment

Originally posted by tanasomsuk View Post
        ไปดูที่โซน AMD สิครับ แฟนATIเพียบ แล้วจารู้ว่านักเล่นเกมที่มีงบจำกัดจำเขี่ยเขาใช้อาไรกัน ผมก็เป็นหนึ่งในพวกเขาเหล่านั้นครับ
        แหมมม...ท่านครับ คนห้องก็ไม่ได้ร่ำรวยอะไรกันหนักหนาหรอกครับ เพียงไม่ค่อยมีคนมาถามเองครับ
        บอกว่าต้องการ ATi บอกงบ ผมก็ตอบครับ

Comment

ยินดีต้อนรับ สมาชิกชาวการ์ดจอสีแดง(แม้จะมีเงาเขียวๆก็ยังแดงนา) คนใหม่ครับ หุหุ

Comment

Working...
          X