Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก Ghost II~ ใครเล่นจบแล้วบ้างรายงานตัวหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวก Ghost II~ ใครเล่นจบแล้วบ้างรายงานตัวหน่อย

ผมยังไม่จบครับ ตอนนี้โดนแมกซิกกันถล่มฐานตรงสันเขื่อนหลังจากตัดการสื่อสารเรียบร้อยแล้ว ใครเล่นจบแว้ว เกมนี้ยากเอาเรื่องแต่ดีครับ มันสมจริง สะใจสุด ๆ

จบแล้วครับผมชอบมากจบทั้งฝั่ง PC และ 360 ไม่รู้ว่าภาค 3 จะมาอีกเมื่อไรอยากเล่นต่อ อิอิ

Comment

จบแล้วคับ
      รอ ghost III อยู่

Comment

GRAW ยังเล่นไม่จบเลย GRAW2 ดูดอยู่

Comment

จบแว้วครับ ระดับฮาร์ดคอร์ ผมว่าเกมมันสั้นไปหน่อยอ่ะ

Comment

ด่าน 2 เล่นอยู่1อาทิต -*- งด่าน3ล้างเครื่องลืมเก็บเซบไว้ -*-
            เลิกคับเลิก(ไม่ค่อยเข้าใจเกมเท่ารัย)

Comment

เพิ่งด่าน3เอง
              ทำไมรุ้สึกว่าเพื่อนร่วมทีมมันโง่ๆพิกล -*-

Comment

พี่คนข้าง ๆ จบแล้วฮะ

ผมเห็นคาตา ร่างฟุบตรงประตู

มันมีจบแบบอื่นมั๊ยฮะ

Comment

ภาค1ยังไปไม่ถึงไหนเลยครับ

Comment

Working...
                  X