Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Dual-Core Optimizer ตัวนี้คืออะไรครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD Dual-Core Optimizer ตัวนี้คืออะไรครับ..

AMD Dual-Core Optimizer ครับ..ผมใช้ X2 4200+

และในลิ้งค์ http://www.amd.com/us-en/Processors/..._13118,00.html
    ควรจะติดตั้งทุกตัวหรือเปล่าครับ.. (ที่เป็นเวอรืชั่นวินโดว)์
    Last edited by hornetpc719; 24 Aug 2007, 19:18:56.

ถ้าใช้งาน เล่นเกมส์ได้ตามปกติไม่ผิดเพี้ยนอะไรก็ไม่ต้องก็ได้ครับบ แต่ถ้ามีปัญหาก็ลองลงดู ค่อนข้างเก่าแล้วเหมือนกัน

Comment

เข้ามาอยากรู้

Comment

จากคำแนะนำของผู้รู้จากหลายสำนัก แนะนำว่า.."ควรติดตั้งเป็นอย่างยิ่ง" ครับ

ทั้งนี้เพราะ...จะทำให้สามารถดึงศักยภาพของ X2 ออกมาได้เต็มประสิทธิภาพ

Comment

Originally posted by Peesuh View Post
          จากคำแนะนำของผู้รู้จากหลายสำนัก แนะนำว่า.."ควรติดตั้งเป็นอย่างยิ่ง" ครับ

ทั้งนี้เพราะ...จะทำให้สามารถดึงศักยภาพของ X2 ออกมาได้เต็มประสิทธิภาพ
          ถ้าไม่ได้ทำงานหนักๆ ก็ไม่มีผลครับ แต่ถ้าเล่นเกมที่มันต้องสร้าง unit เยอะๆ อันนี้ถึงจะเห็นผลน่ะครับ

Comment

มีไว้ก็ไม่เสียหลายนี่ มันก็ไม่กี่ MB ไม่ใช่หรือครับ มันคงไม่ดึงแรมเท่าไรหรอก

มีไว้ยังไม่ได้ใช้ ก็ยังดีกว่า อยากจะใช้แต่ดันไม่มีซะนี่

คิดว่าเป็นยาสามัญประจำเครื่องละกัน เผื่อใช้ยามฉุกเฉิน เพราะว่าไม่รู้ว่าจะได้ใช้เมื่อไร

ขนาดที่บ้านยังต้องมียาสามัญประจำบ้านเลย อิอิอิ

Comment

Working...
            X