Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำจอ 2232GW ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำจอ 2232GW ครับ

วันนี้ไปดูมาแล้ว Samsung 2232GW ราคา 12900บาท
    ส่วน 226bw ตัวเดิม 11250บาท ( คนละร้านกัน )

ใครซื้อ 2232GW มาใช้แล้วมั่งคับ เป็นไง คุณภาพดีมั้ยคับ ผมเห็นข้อต่อของฐานกับตัวจอ มันเล็กนิดเดียวอะ เล็กกว่า 226bw พอตัวเลย มันจะหักมั้ยเนี่ย -*- เสียว
    จอ 2 ตัวนี้ มันมีจุดแตกต่างกันตรงไหนมั่งคับ

พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วคับ ตัดสินใจขั้นสุดท้าย จะเอาไรดีระหว่าง 2232gw กับ 226bw
    Last edited by sunserus; 24 Aug 2007, 20:33:07.

2232GW ใหม่กว่าภาพสดใสกว่า เรื่องฐานไม่ต้องห่วงครับ LCD TV รุ่นใหม่ของSamsungก็เป็นแบบนี้ แต่ก็แข็งแรงดีกว่า ถ้าซื้อผมเลือก 2232GWครับผม แต่ถ้าไม่ชอบ ดีซาย ก็226BWครับ

Comment

... มาซะสองอันเลย

Comment

Samsung 2232GW ไม่สวย เห็นฐานแบบนั้นรับไม่ได้จริงๆ

Comment

ขุดนิดๆ

Comment

--

Originally posted by ohm27 View Post
            2232GW ใหม่กว่าภาพสดใสกว่า เรื่องฐานไม่ต้องห่วงครับ LCD TV รุ่นใหม่ของSamsungก็เป็นแบบนี้ แต่ก็แข็งแรงดีกว่า ถ้าซื้อผมเลือก 2232GWครับผม แต่ถ้าไม่ชอบ ดีซาย ก็226BWครับ
            2232GWตัวนี่จอกระจกใช้ไหมครับ ที่ผมเห็นสีมันคล้ำๆพิกลนะครับ เมื่อเทียบกับตัวอื่นๆ จอตัวส่งภาพตัวเดียวกัน ตัว2232GW มันจะออกเหลืองๆ

Comment

ผมเลือก 226BW นะดูแข็งแรงดี

Comment

ซื้อมาแล้วคร้าบ จะมา comment ทีหลังนะง้าบ
                หมดตรูดครับ

Comment

โอย มาแล้วคร้าบ ใหญ่โคตรง้าบ จากปกติ 17นิ้ว CRT
                  หรูมากอะ

Comment

ดันครับ..... จอเป็นไงมั่ง ใช้งานแจ่มมั้ย ผมเล็งอยู่เหมือนกัน แต่เป็นตัว 2032GW นะ 20"wide งบไม่ถึง2232GW น่ะครับ อยากรู้ว่าซื้อที่ร้านไหน ถ้าไม่รบกวนอยากขอเบอร์โทรร้านด้วยครับ ผมก็จะซื้ออีก 2-3วันนี้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Working...
                    X