Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนๆที่เล่นเกม lost planet ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนๆที่เล่นเกม lost planet ด้วยครับ

ผมใช้ joystick ของ sfx ครับ เจ้า analog ด้านขวาที่ใช้ปรับมุมมอง (เป้าหมาย) มัน เคลื่อนที่ไม่ถูกต้องตามที่ทางที่ควรจะเป็น ไม่ว่าผมจะปรับ invert หรือเปลี่ยน pattern อย่างไรก็ เหมือนเดิม
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พอจะรู้วิธีแก้ไขหรือเปล่าครับ
    ผมเล่นเกมส์ winning ก็เป็นปรกติดีนะครับไม่มีปํญหา เหมือนเกมส์ lost planet เลยครับ
    รบกวนด้วยครับ
    สมพร
Working...
X