Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lost Planet ช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lost Planet ช่วยดูให้หน่อยครับ

แก้ยังไงอะครับ อยากเล่นมากๆ เลยอะ

Spec CPU Core 2 Duo E6850, VGA 8800 GTS 320MB SLI, RAM 2 GB ผมว่าคงเล่นเกมนี้ได้ไม่ไมปัญหานะ

เป็นไรหว่า ไม่เคยเจอ หรือ สงสัยจะเป็นที่ ใช้ SLI มั้งครับ ไปปรับเป็น 2 GPU ใน PC setting แล้วรึยังง่ะครับ
    แล้ว ถ้าถอดเล่นด้วยตัวเดียวมันยังจะเล่นได้มั้ย
    ปมไม่เคยเจอหรอกเพราะ ยังไม่เคย SLI

Comment

การ์ดเดี่ยวก็ไม่ได้อะ

Comment

อัพ ไดร์เวอร์ การ์ดจอหรือยัง

Comment

ปัญหานี้เกี่ยวกับ SLI หรอครับ เกมอื่น มันก็ขึ้นแบบนี้ แต่เล่นได้ ปกติ

Comment

ไม่น่าเกี่ยวไรกับsliหรือไม่น่ะ มีนน่าจะประมาณว่า ไม่ได้รับอนุญาตไรสักอย่างประมานนั้น ลองลงเกมใหม่ดูไม่ก็ลองแบบแครกแล้วอ่ะ

Comment

ผมว่านะใส่การ์ดตัวเดียวแล้ว removeไดเวอร์เก่าออกแล้วลงไดเวอร์การ์ดจอใหม่เลยครับผมว่าหน้าจะดีกว่านะครับ

Comment

ลอง login เข้า administrator ดูครับ แล้วเข้าเกมส์ ไป create profile

ผมว่ามันคงเหมือนอาการที่ผมลง LOR มั้ง

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
                  ลอง login เข้า administrator ดูครับ แล้วเข้าเกมส์ ไป create profile

ผมว่ามันคงเหมือนอาการที่ผมลง LOR มั้ง
                  Log In ตรงไหนครับ

Comment

ของผมแผ่นก๊อปนะครับ หาซื้อแผ่นแท้ไม่ได้ ใครรู้ว่าแผ่นที่ซื้อที่ไหนในไทย ช่วยบอกหน่อยครับ

Comment

Working...
                    X