Announcement

Collapse
No announcement yet.

lost planet ด่านสุดท้ายที่เราขับหุ่นยนสู้กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lost planet ด่านสุดท้ายที่เราขับหุ่นยนสู้กัน

ด่านสุดท้ายรึเปล่าไม่รูที่เราขับหุ่นยนที่บินได้ตลอดเวลาอ่ะครับ ผมฆ่าหัวหน้าเท่าไหร่ก็ไม่ผ่านซักทีต้องทำยังไงดีครับ

ไม่เข้าใจคำถาม
    ฆ่าหัวหน้าไม่ได้ หรือฆ่าได้แล้วเกมมันไม่ไปไหน

Comment

คือเล่นไม่ชนะอ่ะครับ พอมันจะตายแล้วมันชอบเรียกปืนเลเซอมายิง อย่างโกงเลยยิงทีเดียวลดครึ่งหลอด+ตาย
      อยากรูวิธีเอาชนะมันครับ

Comment

555 สมน่า ตายเลย ผมก็ตายเป็น สิบๆรอบก่วาจาผ่าน อืม ปืนเลเซอร์นะแหละคัวปัญหา ถ้าซวยโดน 2 ที ซ้อนกัน
        ตอนมันกวาดขึ้นกวาดลง นี่สิ่ เกือบครึ่งหลอด
        ลองไปอ่านกระทู้ก่อนหน้านี้ดูนะครับ ว่าเค้าผ่านกันยังไง

Comment

Originally posted by มือใหม่หัดเล่นคอม View Post
          ด่านสุดท้ายรึเปล่าไม่รูที่เราขับหุ่นยนที่บินได้ตลอดเวลาอ่ะครับ ผมฆ่าหัวหน้าเท่าไหร่ก็ไม่ผ่านซักทีต้องทำยังไงดีครับ
          ใช่ครับ
          พอพลังมันหมดละ ให้เข้าไปประชิดตัว แล้วฟันมันทันที ก็ตายละ (พึ่งจบเมื่อนวาน อะ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ใช่ครับ
            พอพลังมันหมดละ ให้เข้าไปประชิดตัว แล้วฟันมันทันที ก็ตายละ (พึ่งจบเมื่อนวาน อะ)
            แล้วไอ้แกนที่มันหมุนๆตรงกลางนี่มันช่วยอะไรได้ครับ ผมยิงตรงปุ่มสีเหลือง
            แล้วมันก็ไม่เกิดอะไรขึ้นเลยตอนแรกนึกว่ายิงแล้วมันจะเรียกปืนใหญ่ออกมายิงไม่ได้ -*-

Comment

Originally posted by มือใหม่หัดเล่นคอม View Post
              แล้วไอ้แกนที่มันหมุนๆตรงกลางนี่มันช่วยอะไรได้ครับ ผมยิงตรงปุ่มสีเหลือง
              แล้วมันก็ไม่เกิดอะไรขึ้นเลยตอนแรกนึกว่ายิงแล้วมันจะเรียกปืนใหญ่ออกมายิงไม่ได้ -*-
              มันไม่มีผลอะไรกับเราหรอก มันเป็นที่ตั้งปืนเลเซอร์นะ มันจะยิงใส่เราเลื่อยๆ อย่าเข้าไปใกล้มันมาก
              ให้ตีเป็นวงลอบๆ ตัวหัวหน้าแล้วยิงไปเลื่อยเดี๋ยวพลังมันก็หมดก็รีบเข้าไปฟันที่ตัว 1 ทีมันก็จะเดี้ยงไปเลย อะ

Comment

แกนตรงกลางมันยิงแสงมาหาเรา ถ้ารำคาณก็ยิงไปที่สีเหลืองๆกลมๆมันจะหยุดหมุน น่ะครับมีหลายชั้นส่วนบอสกว่าจะฆ่าได้ อ้วกไปหลายรอบ - -

Comment

น้อคแล้วครับขอบคุณครับ ตอนแรกผมนึกว่ามันต้องทำอะไรอย่างนึงก่อนถึงจะน้อคได้ ที่แท้ก็ฟันไปเรื่อยๆก็ชนะนี่นา-*- แล้วจะมีแกนกลางไว้ทำไมหว่า -*-

Comment

โห๋! ไม่ + กันเลย เปิดมาถึง ผมอาศัย คล้ายๆ บั๊คเกมส์ พุ่งเข้าฟัน แถวๆ ขามัน จะวาปไปวาปมา ฟันไปจนตาย 555+

Comment

บินชมวิวเรื่อยๆคับกดดาบค้างไว้พลางๆก็ได้แล้วค่อยหาจังหวะเข้าไปฟันมันแล้วออกมาชมวิวอีก
                      แต่จานานหน่อยนะคับหรือถ้าชอบลุยๆก็ไปฉะๆกับมันเรยเอาให้มันไม่ทันใช้ปืนใหญ่
                      อิอิ

Comment

ผมมั่วๆชนะเลยครับ เพราะมันบังคับยากเลยลุยมั่วเข้าไปเลยชนะซะงั้น

ยากสุดผมว่าเจ้า greeneye กะตัวที่ต้องมุดไปยิงไส้มัน(กว่าจะรู้)

Comment

ด่านบนอากาศอ่ะนะ
                          แดชเข้าไปฟันมันเรื่อยๆ ก็ตายแว้วครับ ไม่เกิน 7 ทีมั้ง(ถ้าโดนเต็มๆอ่ะ)

Comment

ผมบินหนีแล้วอาศัยยิงปืนตอดทีละนิดทีละหน่อยครับผม โชคดีที่มันไม่ค่อยฉลาดเท่าไหร่

Arid บางตัวยังโหดกว่าหัวหน้าเลย

Comment

อืมน็อกนานแล้วครับ ก็เล่นเกมนี้แบบคลั่งอะครับ 555+

Comment

Working...
                              X