Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 7300gt ddr3 เล่นเกม ออนไลน์ ในปัจจุบัน work ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 7300gt ddr3 เล่นเกม ออนไลน์ ในปัจจุบัน work ไหมครับ

spark 7300gt ddr3 เล่นเกม ออนไลน์ ในปัจจุบัน work ไหมครับ

7600gs ดีก่าคับ ราคาพอกัน

Comment

เกินพองับ

Comment

เหลือเฟือเลยครับ ที่ร้านใช้อยู่

Comment

ถ้าออนไลน์ 7300GT เหลือเฝือมกจ๊กจริงๆครับ

จริงๆแล้วแค่ GALAXY 6600GT DDR3 ตัวล่ะพันแปดก็แรงเหมือนๆกัน ประกันเยอะกว่าด้วย

Comment

ถ้าไม่ได้สนใจว่า เล่น lineage2 ตอน siege war / ล่าเรด / ล่าบอส จะปรับเต็มสูบให้ไม่กระตุก 7300GT DDR3 ถือว่า ชิวๆ คับ สำหรับเกมอื่น

Comment

ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ เพียงพออยู่แล้ว ^^ ยกเว้นจะมีเกมใหม่ๆกินสเปคบ้าเลือดใช้directX10 SM4.0 อะไรแบบเนี้ย ^^'

Comment

7300GT DDR3 เล่นเกมออนไลน์ของไทยในปัจจุบัน ได้ทุกเกมครับตอนนี้ ฉะนั้นสบายใจ หายห่วงได้เลย

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ตัวนี้
                  http://www.overclockzone.com/NiNe%5F...AGP/index.html

เล่นได้ทุกเกมนะ online

Comment

สบายมากครับตัวนี้ offline บางเกมยังลื่นเลยครับที่ 1024*768 0X AA 16X AF

Comment

คงอยู่ได้อีกนานครับ เพราะผมก็ใช้อยู่ (เชียร์กันจัง หุหุ)

Comment

Working...
                      X