Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวอย่างโบชัว Electronica @ Siam Paragon

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวอย่างโบชัว Electronica @ Siam Paragon

ภาพมันใหญ่มาก ถ้าเอามาลง ผมขี้เกียจเอาไปฝากไฟล์ครับกดที่ลิงก์เอาละกัน

ชั้น 5 Royal Paragon Hall ครับ

แนะนำให้ไปเดินหน้าบูธ Dtac พริตตี้น่ารักครับ Phillip ก็น่ารักครับ นักบินมาเองเลยทีเดียว 55

ส่วนของก็ลดพวก Tv เครื่องเสียง แหละครับ เดินๆดูเอาละกัน บางอย่างลดเพิ่มจากราคาอีก ใช้บัตรเครดิตที่ร่วมรายการก็ลดไปอีก สูงสุด 12 เปอเซ็น

นำข่าวมาบอกต่องับ

5555+ ถ้ามีน้องๆ พริตตี้น่ารักๆ ชักอยากไปแล้วซิ

Comment

ไม่เห็นมันจะถูกเลยอ่า ? ผมว่า LCD TV ราคาที่คาร์ฟูร์ยังถูกกว่าอีก รุ่นเดียวกันก็เหมือนๆกันไม่ว่าจะวางที่ไหน

Comment

ครับ แต่บางอย่างมันมีโปรลดอีกน่ะ อย่างวันนี้ผมไปถาม โฮมเทียเตอร์ pioneer มา 15 999 ลด 2000 แล้วได้กิฟวอชเชอ 2000 ถ้าบัตร ไทยพาณิชย์มั้งลดอีก 12 เปอ ประมานนี้แหละครับ

ผมไม่รู้ที่คาร์ฟูถูกกว่าป่าวนะ แต่ตู้เย็น LG ที่บ้าน ซื้อที่ เซ็นลาด ตอนมันบอกจะปิด ได้มา 18000 ตอนนี้ยังเหงมันขาย 20000+ ที่พารากอน อ่ะ

แต่เป้าหมายสำคัญคับ ไปเดินดู ฉาวๆพริตตี้ หึหึ

Comment

Working...
        X