Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอLCDด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอLCDด้วยครับ

จะซื้อจอใหม่ ครับมีงบอย่ 7000 บาท ไม่น่าจะเกินนี้ แต่ไม่รู้ว่าจะใช้รุ่นไหนดีอะคับ
    จะเป็น 17 นิ้ว หรือ 19 นิ้วก้อได้ ใช้งานก้อทั่วไปครับ ดูหนัง เล่นเกมส์ ฟังเพลง ตัดต่อ
    แต่ผมเห็นจอ 17 นิ้วกับ 19 นิ้วบางตัวมันราคาใกล้เคียงกันอะคับ แต่ไม่รู้ว่าตัวไหนมันจะดีกว่ากัน

ช่วยแนะนำด้วยคร้าบบท่านทั้งหลาย

ผมก็อยากได้ครับ ดันดันๆๆ

Comment

benq 19'' fp92w ฟันธง คุ้ม ขายดี6,400
      Last edited by yeeha35; 25 Aug 2007, 18:14:45.

Comment

คุณ Yeeha35 เสียงร้องเหมือนม้อนตายในเกมมิวเลยเวลามันกัดเรามันจะร้อง หยี*** เมืองหิมะ - -*

Comment

Samsung LCD 19" Wide 940BW ราคา 6,750.- ครับ

Comment

LG Flatron L1960TR 7800 บาท
            http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4072

Comment

อยากรุ้เหมือนกัน ช่วยดันคับ

Comment

แนะนำ 19" ให้ด้วยคับงบ แปดพัน ดีไซน สวยๆ เล่นเกมดีๆ~~

Comment

แต่ว่าถ้าได้ wide screen นี่จะดีมากเรยหละครับ อิอิ

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

แนะนำแบบธรรมดาด้วย ผมไม่ชอบ ไวดสกรีน ~~

Comment

samsung 17" 732N 6890บาท แต่ผมหาได้ 6690คับที่ 1000ทิพ
                      samsung 19" 932N 7900บาท ลองได้ต่อดูคับ ผมถามมาเฉยๆ

ปล.เพิ่งไปมาวันนี้ แนะนำคับสวยมากๆ + เท่าที่ผมมองภาพด้วยตัวเองนะคับ สีสวย+คมกว่า LG เยอะเลยคับ

Comment

ดันๆ ต่อไปครับ
                        เดี๋ยวนี้ 17 นิ้ว กับ 19 นิ้ว มันราคาพอๆกันเลยครับ ทำไงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                          คุณ Yeeha35 เสียงร้องเหมือนม้อนตายในเกมมิวเลยเวลามันกัดเรามันจะร้อง หยี*** เมืองหิมะ - -*
                          เล่นเหมือนกันเลย เลิกมา1/2 ปีและ T_T"

Comment

กำ ยังไงก้อช่วยแนะนำด้วยเด้อครับตอนนี้ ได้ 4 ตัว นี้ อ่าคับ
                            BenQ 19" wide FP92W 6400 บาท
                            Samsung 19" wide 940BW 6750 บาท
                            LG 19" ธรรมดา L1960TR 7800 บาท
                            samsung 19" ธรรมดา 932N 7900 บาท แล้วจะเอาตัวไหนดีคร้าบบบบบบบ

Comment

ดันอีกที เป็นศรีแก่ตัว ดันมั่วๆ ระวังเดี๋ยวเจอ....

Comment

Working...
                              X