Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำกาดจอ ที่ คมชัด นุ่ม สมจริง แรง ทีนะครับ ราคาเท่าไรก็ได้ ไม่เกิน 12000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำกาดจอ ที่ คมชัด นุ่ม สมจริง แรง ทีนะครับ ราคาเท่าไรก็ได้ ไม่เกิน 12000

แนะนำกาดจอ ที่ คมชัด นุ่ม สมจริง แรง ทีนะครับ ราคาเท่าไรก็ได้ ไม่เกิน 12000 ขอเจ๋งจริงนะครับ

เพิ่มเงินอีก 2000-3000 บาทครับ HD2900XT

Comment

8800GTS (เหมือนเดิม)
      *ถามบ่อยจัง อะ --" (หรือว่าจะรอสอย 9800GTS ดีอะจ๊ะ)

Comment

ซื้อก่อนได้ใช้ก่อน ตามเทคโนโลยียังไงก็ตามไม่ทันหลอก

Comment

ใจคร๊าบ

Comment

HD2900XT ครับผม เหนือกว่าด้วยความเนียนและรายละเอียดปลีกย่อยต่างๆ หุหุ

Comment

X1950 Pro นี่ก็แรงแล้วครับท่านครับ หกพันกว่าๆเอง

Comment

Working...
              X