Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับจอLCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับจอLCD

ผมจะซื้อจอLCD แต่มัน เขียนว่า DVI-D แล้วกาดจอที่ผมจะซื้อมันเขียนว่า Dual-DVI ไม่ทราบว่ามันจะเสียบกันได้ไหมครับ

ช่วยทีนะครับผมจาซื้ออีก2วัน

Comment

ได้คับ ผมใช้อยู่

เป็นตัวนี้คับ LCD 19" Samsung (940BW) Wide, DVI, S/B

Comment

ได้คับ

Comment

ต่ออีกหน่อยทำไมเรียกว่า Dual Dvi ทั้งๆที่ 2 Dvi การใช้งานก็ปรับต่างกันได้

Comment

dual ก็ คู่ มันหมายถึงมีมาให้ 2 พอร์ตต่อแยกไป 2 จอได้ โดย ใช้ dvi ตามจริง dvi มีหลายแบบอีกนะครับลองหาๆดู

Comment

การ์ดรุ่นเก่าส่วนใหญ่มี DVI + D-sub นะครับ
              Dual DVI หมายถึงมี dvi 2 ช่องครับ

Comment

Working...
              X