Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ต้องการให้ ปุ่ม power,sleep บน keyboard มันกดได้ ต้องทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ต้องการให้ ปุ่ม power,sleep บน keyboard มันกดได้ ต้องทำยังไงครับ

ไม่ต้องการให้ ปุ่ม power,sleep บน keyboard มันกดได้ ต้องทำยังไงครับ

รำคาญมาก ชอบเผลอไปกด ปุ่ม power บน keyboard เครื่องก็ปิด

ตามลำดับไปเลยครับ...

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post

รำคาญมาก ชอบเผลอไปกด ปุ่ม power บน keyboard เครื่องก็ปิด

มีอีกวิธีครับ! งัดปลุ่มออกไปเลย รับรองไม่พลาดไปกดอีกแน่ ลงวินใหม่ทุกครั้งก็ไม่จำเป็นเซ็ตค่าใหม่อีกด้วย 555555+

Comment

อีกวิธีคับ เลือกซื้อคีบอดที่ไม่มี3ปุ่มนรกคับ

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
          อีกวิธีคับ เลือกซื้อคีบอดที่ไม่มี3ปุ่มนรกคับ

ผมพอมีเหลือครับ ของพ่อยกมาจากที่ทำงาน อายุไม่ต่ำกว่า 10 ปี สีขาวออกเหลืองครับ (เมื่อ 10 ปีที่แล้วคาดว่าขาวจั๊วะ) ปุ่มกดไม่เด้งไปสามปุ่ม มีร่อยรอยการใช้งาน(ขี้มือ)มาแล้วนับไม่ถ้วน

สำหรับผู้สนใจอยากเป็นเจ้าของคีย์บอร์ด(ร่องรอยอารยธรรมโบราญ)ตัวนี้ ติดต่อได้ครับ ขายถูกๆครับแค่ 25,000 เท่านั้น หรือนำ Geforce 8800 GTX มาแรกก็ได้ 555555+

Comment

rep บน วัตถุโบราณสุดๆๆ

ปล.ของตรูก็10ปี ไปว่าเค้า เง้อ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by NewweN View Post
                rep บน วัตถุโบราณสุดๆๆ

ปล.ของตรูก็10ปี ไปว่าเค้า เง้อ

สนใจร่วมหุ้นเปิดกิจการ คอมโบราณมะครับ อิอิอิ

Comment

Working...
                X