Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่าน Gearhead และท่านอื่นด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่าน Gearhead และท่านอื่นด้วยครับ

รบกวนแนะนำการ์ดจอ slot agp งบพันกลางๆให้หน่อยครับ
    ขอแบบ เล่น SF ไม่กระตุกเป็นพอ
    ส่วนเกมส์อื่นปรับความละเอียดต่ำสุดก็ได้ครับ ไม่ซีเรียส(แต่ถ้าเล่นได้ลื่นๆในงบแค่นี้ก็จะดีมากเลยครับ)

อิอิ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สเป็คตามข้างล่างนี่เลยครับ แต่เป็น p4 2.4, ram 1G,และการ์ดที่ใช้อยู่ ATI9250 128m(ไม่ไหวครับ แลคมาก)

ตอนนี้มองๆ 256MB AGP 9550GE (TD) SAPphire 1,410 ไว้อยู่ครับ แต่ไม่รู้จะเวิคร์ป่าว
    http://advice.computerok.co.th/%7Ead.../normal_price/

ช่วยแนะนำสักสองตัว+บวกราคาโดยประมาณทีครับ เผื่อหาตัวใดตัวนึงไม่ได้
    Last edited by tupac; 26 Aug 2007, 06:10:01.

Comment

หุหุ....ป๋าแกนอนดึก ตอนนี้ยังไม่ตื่นซักคน

Comment

ท่านอื่นก็ช่วยแนะนำได้คร้าบบ อิอิ

Comment

ใช้ GF6200 สิ เล่นเกม Online ก็ลื่นดี ราคาไม่ถึงสองพัน

Comment

9250 เล่นไม่ไหวหรอคับ
            ผมว่าน่าจะได้นะ ที่แลคเป็นเพราะเน็ตป่าวคับ

Comment

Radeon 9550 ครับ

Comment

ผมใช้ ATI 9250 128MB ก็ลื่นอยูนะงับเพียงแค่ Clock ขึ้นอีกหน่อย เดิมๆมันเป็น Core 240/Mem200
                ผม Clock ขึ้นเป็น Core 275/Mem 240 สบายๆเลยครับแต่ร้อนเป็นบ้าเลยใช้ฮาตาริเป่าอยู๋

Comment

มือ 1 คงยากหน่อยครับ งบพันกลางๆ
                  มือ 2 ลองหา 9550 หรือ 6600(128 Bits) ดูครับ

Comment

เหอะๆ ลองไปปรับใน sf ดูสิตัวเลือกหน้าจออ่ะ ไปปรับจาก trick ให้เป็น bit อ่ะ

Comment

ขอบคุณหลายๆครับผม อิอิ

Comment

สงสัยต้องดองเครื่องเก่าอีกตามเคย เพราะเกินงบ

Comment

ผมใช้ GF2mx 32mb ปรับเปง648*824 มั้ง เล่นสบายยิงปิ๊วๆเลย

เล่นจนเปงดอกจัน โดยใช้เจ้านี่แหละ GF2mx 32mb กะ RAM DDR1 256mb

อิอิ

ผมว่าเก็บตังอีกนิดซื้อ7+ไปเลยงับ ระหว่างนี้ก็ปรับต่ำๆไปก่อง

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
                            ผมใช้ GF2mx 32mb ปรับเปง648*824 มั้ง เล่นสบายยิงปิ๊วๆเลย

เล่นจนเปงดอกจัน โดยใช้เจ้านี่แหละ GF2mx 32mb กะ RAM DDR1 256mb

อิอิ

ผมว่าเก็บตังอีกนิดซื้อ7+ไปเลยงับ ระหว่างนี้ก็ปรับต่ำๆไปก่อง
                            ตอนแรกก็ใช้ cel 2.4,mx440 64mb,ram 256 เล่นครับ
                            เล่นไปจนสองดอกไม่รู้เล่นไปได้ไง เลยเปลี่ยนคอม แต่ก็หยุดยาวไปพอควร
                            ว่าจะกลับมาเล่นอีก แต่อยากอัพเครื่องนี้ให้มันเล่นได้ด้วย อิอิ

Comment

Working...
                            X