Announcement

Collapse
No announcement yet.

วินโดวส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วินโดวส์

ผมลงวินโดวส์ใหม่แล้วมันมองไม่เห็นซาวน์การ์ดหรืออะไรก็ไม่รู้ ลงไดร์เวอร์ มันบอกว่า ไม่สนับสนุนกับฮาร์ดแวร์ที่ท่านใช้อยู่ เวงกำ ซาวน์ออนบอร์ดอ่ะครับใช้แผ่นที่เค้าแถมมากับบอร์ดลงนะครับ ใช้ไม่ได้ ไม่รู้จะทำยังไงเลยเข้ามาขอความช่วยเหลือในนี้ครับ ช่วยด้วยคร้าบบบบบบบ

- -"

Comment

ลงถูก version หรือเปล่าครับ
      หมายถึงว่าdriver มันจะมีแยก
      ที่เป็นของ 98, me,2000, xp ประมาณนี้ครับ บางตัวอาจใช้ร่วมกันไม่ได้
      ต้องเลือกใหูู้ถูกกับ os ครับ ไม่รู้ว่าจะใช่ปัญหานี้หรือเปล่านะครับ

Comment

Working...
      X