Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราเล่นแบบโกงโดยเพิ่ม opject สัก 100-300 ตัว 8 ทีม เครื่องคุณกระตุกไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราเล่นแบบโกงโดยเพิ่ม opject สัก 100-300 ตัว 8 ทีม เครื่องคุณกระตุกไหม

ถ้าเราเล่นแบบโกงโดยเพิ่ม opject สัก 100-300 ตัว 8 ทีม เครื่องคุณกระตุกไหม

เล่น C&C3 กะ COH แบบโกง โดยเพื่มรถถัง 100-300 คันเครื่องเดี้ยงเลย ชนิด นิ่ง หรือ แช่ภาพประมาณ วินาทีละภาพ

เครื่องคุณเป็นบ้างไหม สเปค อะไรกันบ้าง

ของผมเป็น

7900GTX
    PGI 1GB X 2 BUS 800
    P5B-E
    E4300 core2deo
    ENERMAX 500 W
    Attached Files

แรมการ์ดจอ แรมเครื่องคงหมด HDD รับ-ส่งข้อมูลไม่ทัน

แบบนี้คงต้อง SLI - 4G - Raptor Raid 0 (อาจจะ *4 เลย)คงช่วยได้ครับ

Comment

จะไปโกงมันทำไม เกมเดิมๆมันก็สนุกอยู่แล้ว ของอย่างนี้มันอยู่ที่กึ๋น อิอิ เห็นในภาพแล้วปวดหัวแทนเลยท่าน

Comment

สงสัยต้องไปเล่นในห้อง mainframe ไม่ก้อ supercomp - -*

Comment

เอ่อ จะทดสอบ spec เครื่องหรอครับ

Comment

แรมน้อยไปเติมอีก

Comment

เห็นแล้วน่าเอา V1 ลงมากเลยครับ อิอิ

Comment

แรม 4 GB เผลอๆยังกระตุกเรย

Comment

จะปฏิวัติเหรอครับ รถถังเยอะจัง ยืมเอาไปขับหน้าทำเนียบหน่อยดิครับ 55+

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    จะปฏิวัติเหรอครับ รถถังเยอะจัง ยืมเอาไปขับหน้าทำเนียบหน่อยดิครับ 55+
                    เอิ้กๆ

Comment

ไม่น่าถามเลยครับ เครื่องอยู่กับตัวแล้ว อยากลองก็ทำได้เลย

Comment

Working...
                      X