Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทียบ intel กะ amd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทียบ intel กะ amd

คืออยากถามว่าผมใช้ am2 3000+ @ 2.0 เทียบได้กับ cpu รุ่นไหนของ intel ปัจจุบันครับ แล้วถ้าผมจะ เปลี่ยนไปเล่นรุ่นที่พอฟัดพอเหวี่ยงกะ e4400 ควรจะเปลี่ยนไปเล่นตัวไหนดีครับ ขอบคุณครับ

ท่านเวปมาสเตอร์ ถ้าจับผมไปไว้ amd zone คงมีคนเปรียบเทียบให้มากกว่านี้นะครับ pleaseeeeeeeeeeeeeee

Comment

3000+ Sempron ป่ะคับ - - แต่คอร์เดียวเทียบกับคอร์เดียว
      ก็แถวๆ P4 3.0 ไม่ก็ Cel 420 ประมานนี้แหละ
      ถ้าจะเอารุ่นที่เทียบกับ E4400 ก็คงต้อง 4200+ ถึง 4600+ อ่ะคับ
      รอท่านอื่นมาแนะด้วย - -a

Comment

อ่าห์โทดทีะครับลืมมอง Socket
        Last edited by beautyless; 28 Aug 2007, 00:31:29.

Comment

Working...
        X