Announcement

Collapse
No announcement yet.

2232gw กับ 226bw ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2232gw กับ 226bw ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

แล้วภาพตัวไหนคมกว่า ข้อดีข้อเสียต่างกันยังไงครับ ตัดสินใจไม่ถูก เน้นเล่นเกมส์

ผมไม่เอาตัวจอกระจกอ่้า
    ไม่แน่ใจว่า 2232gw นี่เป็นจอกระจกรึเปล่า
    ตอนที่ผมไปซื้อตัว 226bw ก็มองเทียบกันนานเหมือนกัน
    แต่ดูๆไปจอกระจกมัปวดตามากอ่าคับ

Comment

ผมเพิ่งซื้อ 2232GW มา3วัน
      แจ่มเลยคับ จอกระจกหรูมากๆ สวยมากเลยอะ
      ส่วนเรื่องจกกระจกปวดตาผมว่าไม่เกียวนะ อยู่ที่การปรับแสงมากกว่า ถ้าแสงสว่างจ้ามากไปก็ปวดตาแน่นอน

Comment

จอกระจกสีสวยมากอ่ะชอบ

Comment

2232GW จอกระจกสุดยอกว่าแต่มันเท่าไหร่อะท่าน sunserus ซื้อที่ไหนด้วยขอทราบรายละเอียด

Comment

ตอนวันที่ 26วันอาทิตที่ผ่านมานี่ ทั้งพันทิพย์มีร้านเดียวคับ คือร้าน Incom อยู่ชั้น 2 อะ ราคาป้าย 12900บาท ผมต่อเค้าลดแค่ 100เดียว ( โคตรงก )

ผมเดินดูทุกร้าน ทุกชั้น มีร้านเดียว ถ้ามีหลายร้าน ตัวเลือกเยอะขึ้น ราคาน่าจะถูกกว่านี้หน่อย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

จอกระจอภาพสวยมากก็จริงครับ และปวดตาก็จริงด้วยครับ อิอิ

Comment

Working...
                X