Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Asus Atlas A-55G (550W) ใครใช้อยู่บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Asus Atlas A-55G (550W) ใครใช้อยู่บ้าง

มีใครใช้ PSU ตัวนี้อยู่บ้างครับ แล้วเคยเจอปัญหาบ้างรึเปล่าครับ
    ช่วยบอกเสป็คของเครื่องท่านมาด้วยนะครับ
    มีใครใช้ SLI รึเปล่าครับ แล้วมีปัญหารึเปล่าครับ

555+
    ใช้อยู่จ๊ะยังไม่เจอปัญหา ใช้มาจะปีละ ( ที่จริงก็มีนะ คือตัวนี้ขอยืมเพื่อนใช้ นะ กลัวมันมาเอาคืน อะ +_+" )
    ไม่ได้ SLI นะ แต่ต่อไฟเพิ่มให้กับ 8600GTS อยู่

Comment

ผมใช้อยู่ครับ มีปัญหาอะไรหรือครับ ผมใชักับ C2D E6600 2.4@3.6 การ์ดจอ 8800GTS 320bit 320mb
      ซีดีรอม 3 ตัว พัดลม12ซม.(ใช้กับซิงค์GEMINII)2ตัว พัดลม8ซม. 5 ตัว พัดลม 9 ซม. 2 ตัว พัดลมดูดอากศออกนอก PCI Slot Fan ของ TT 1ตัว ไดร์ฟ เอ 1ตัว ฮารด์ดิสซาต้า 2 ตัว ใช้มาเดือนกว่าแล้วครับไม่มีปัญหาเลยครับ

Comment

ใช่ มีปัญหาไรหรอ จะเล่นอยุ่ตัวนี้ หยุดชะงักเลย

Comment

ผมใช้ไม่มีปัญหาเลยนะครับ

Comment

ปัญหาที่ว่ามันคืออะไรครับ

Comment

ต่อsliสบายครับเคยใช้กับgf7900gs sli แต่8800gtsขึ้นไปเอาไม่อยู่ และhd2900xt(กรณีคล็อก) เคยใช้กับhd2900xtคล็อกหมดทั้งcpu การ์ดจอ เล่นคาร์บอนดับกลางอากาศเลย ตอนนี้เปลี่ยนใช้e-max/lib..500w เล่นสบายเลยครับ

Comment

Working...
              X