Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้notebookไว้เล่นเกมครับงบ50000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้notebookไว้เล่นเกมครับงบ50000

อยากได้notebookไว้เล่นเกมครับงบ50000
    คือผมเดินทางอยู่บ่อยๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่ารุ่นไหน ยี่ห้อไหนดี ขอบคุณมากครับ

HP 2517TX BenQ S41 นึกออกสองตัว

Comment

2517TX ของหมด ไปนานแล้วคับ ตอนี้ เป็น 2518TX แทนแล้ว คับ

ถ้าเป็น จอ 15" แนะนำเป็น HP 6506TX คับ

Comment

thank แต่เห็นเค้าโพสกันเพียบเลยนะครับว่า s41มีปัญหาเรื่อง driver ลังแล ซะแล้วสิT_T

Comment

Originally posted by aomjang View Post
          thank แต่เห็นเค้าโพสกันเพียบเลยนะครับว่า s41มีปัญหาเรื่อง driver ลังแล ซะแล้วสิT_T
          จขากที่ คุณ บอกไว้ นะครับ

ปัญหา เรื่อง ไดว์ เวอร์ ของ xp ได้หมดไปนานแล้ว ครับ เพราะ คนใน เวปนีส่วนมาก เค้าก็ ใช้ xp กัน อยู่ ก็ ไม่ พบ ปัญหา แต่อย่างใด แล้ว นะครับ

Comment

XP 100% อีกคน

Comment

acer 5920 ครับ ประมาน 50k พอดี

Comment

2518/5920

Comment

Working...
                X