Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาทีครับอยากถามยี่ห้อ power supply

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาทีครับอยากถามยี่ห้อ power supply

POWER 24-PINS 700w. DTECH-Silver Series (Box, w/Cable) power 24 pins 970 บาท ผมอยากรู้ว่ามันจะใช้ดีไหมครับเพราะราคามันถูกมากครับผมอยากรู้ว่าจะเอามาใช้กับ สเป็คคอมแรงจะได้หรือปล่าว

Watt ไม่เต็มชัวร์ครับ 700 Watt ราคา 970 บาท มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว ถ้าได้ Watt เต็มและนิ่งจริง พวก Enermax / Thermaltake / Silverstone คงปิดกิจการแน่นอน อย่าเสี่ยงกับอุปกรณ์ดีๆ ในเคสเลยครับ ลองดูEnermax 460 W หรือ Enhance 400 W ก็พอครับ

sigpic

Comment

ก็จ่ายดีได้ในระดับหนึ่งแหละครับท่าน

Comment

เอา Enermax , Asus ก็ได้ครับ พวกนี้วัตต์ 95% ...

Comment

เหอๆ กับยนี่ห้อนี้ ขยาด ครับ

พิจารณา ยี่ห้อ

Enermax , Silverstone , Thermaltake , Coolermaster ครับ

Comment

ถ้าจะเอาไปใช้กับ 2900XT จ่ายซะ PSU ตัวละ 4000 ขึ้นไป ให้มันสมกับการ์ดจอหน่อยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X