Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่า ati radeon มีปัญหากับเมนบอร์ด AGP socket Aหรือาไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่า ati radeon มีปัญหากับเมนบอร์ด AGP socket Aหรือาไม่

ไม่ทราบว่า ati radeon มีปัญหากับเมนบอร์ด AGP socket Aหรือไม่

เห็นทางร้านเขาบอกว่า การ์ด radeon มีปัญหากะบอร์ด เพราะการ์ด ati

มันเลือกบอร์ด (เช่นทำให้รันไม่ผ่าน เครื่องค้าง เล่นไม่ดี รีสตาร์) จริงหรือไม่ครับ

เล่นพวก power color หรือ อันอื่นๆ จริงหรือไม่ครับ

ปล

ขอคำแนะนำด้วยครับ ไม่ได้คิดหรือทำลายใคร แต่ว่าทางร้านบอกแบบนี้จริงๆ

ของผม บอร์ด AGP socket A ของ sempron

ต้องการคำตอบด้วยครับ

ไม่เกี่ยวกับ Socket ครับ ส่วนใหญ่มีปัญหากับ chipset บางตัวมากกว่าครับ

Comment

chipset via มีปัญหาหรือไม่ครับ

Comment

มีปัญหากะชิบเวียรุ่นเก่าๆบางรุ่นครับ

Comment

Working...
        X