Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเอาเคสไปชุบโครเมี่ยมแล้วม่างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเอาเคสไปชุบโครเมี่ยมแล้วม่างครับ

ใครเคยเอาเคสไปชุบโครเมี่ยมแล้วม่างครับ แพงมะครับ มันคิดค่าชุบอย่างไรพอดีผมจะเอาไอ้ตัวนี้ไปชุบอ่ะครับ ใหญ่มากแบบว่ากลัวแพง ในใจคิดไว้2อย่างคือชุบหรือว่าก็สีรถยนต์ไปเลย ไอ้สีที่ทำไว้หมองซะแล้ว เลยอยากทำให้ดีๆไปเลย
    Last edited by fist007; 13 Aug 2008, 22:59:11.

นั่นสิครับ

Comment

ของท่านไม่น่าเกิน1000
      ผมก็จะเอาไปชุบเหมือนกัน

Comment

โปรเจ็คต่อไปเหรอท่าน หุหุ รอชมงับ....

Comment

รอดูคับๆๆๆ ^_^

Comment

Originally posted by pigkapu1 View Post
            ของท่านไม่น่าเกิน1000
            ผมก็จะเอาไปชุบเหมือนกัน
            ชุบแล้วเป็นไงม่างของท่านอ่ะ สวยมะขอดูรูปหน่อยครับ

Comment

Working...
            X