Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ 2600xt ddr3 512 mb ตอนนี้หล่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ 2600xt ddr3 512 mb ตอนนี้หล่ะครับ

ไม่ว่าจะเป็น PowerColor หรือ Sapphire

ตอนนี้ใช้ 1950pro 256 mb อยู่

แต่ก้ไม่ค่อยได้เล่นเกมส์หนักๆอ่ะ
    ส่วนมากก้โจ้แค่วินนิ่งกับดูหนังฟังเพลงเป็นซะส่วนใหญ่

ผมใช้จอ 22 นิ้วนะ

จะเปลี่ยนดีไหมครับ

แล้วแรมที่พกมาให้เนี่ย 512 mb มันจะช่วยในด้านไหนให้ดีขึ้นมั่งอ่ะครับ

ขอความคิดเห็นกันโหน่ยยยยยยยยยยยยยยยละกันครับผม

แล้ว ram การ์ดจอเยอะๆ

มันจะช่วยแบ่งเบาภาระของ CPU

ได้ตอนไหนอ่ะครับ

แล้วได้มากมั๊ย?

Comment

คงไม่ต่างกับตัวเก่าครับ แรมมากมันก็เหมาะกับจอใหญ่นะ ไม่เอาแรมแบบddr4ละครับดีกว่า

Comment

อืม.. . .

ครับ

เอาอีกๆ

Comment

อยากจะบอกว่าไช้ 1950Pro ไปเถอะ มัน 256 bit กับ 128 bit มันต่างกัน

Comment

ลงขายเย้ย อิอิ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
              อยากจะบอกว่าไช้ 1950Pro ไปเถอะ มัน 256 bit กับ 128 bit มันต่างกัน
              ++++

เป้ พูด เถิกก เอย้!!! ถูก!!!

Comment

Originally posted by Cesc View Post

หนับหนุนอีกเสียง ถ้าจะเปลี่ยนคงไม่คุ้มหรอกคับ
                เสียเวลา+โดนกดราคาเวลาขาย แล้วเงินที่ได้ ถ้าไปซื้อ HD2600XT 512
                มือ 1 ราคาก็อาจจะพอ ๆ กับเงินที่ขายได้ ต้องเสียเวลาไปซื้อใหม่อีก
                กลายเป็นว่า ได้ของคุณภาพต่ำลง แถมยังเสียเวลา และเหนื่อยอีกตะหาก

* สำหรับ DX.10 กับแรม 512 ที่ได้จากการ์ด HD2600XT คงไม่มีความหมายเท่าไหร่
                สำหรับการใช้งานของคุณในตอนนี้ จึงไม่อยากเอามาพิณา

** แต่ถ้ายังอยากขาย ก็ในบอร์ดนี้ คงมีคนรอสอยอยู่หลายคน ใครจะซื้อก็อย่ากด
                ราคาน้องเค้ามากนะครับ อิ อิ

Comment

5555

พูดซะน่ากลัวเลย

Comment

เหอๆ รอรับอยู่ ราคาดีนะ

Comment

ไม่ได้เล่นเกม เดิมๆดีกว่าครับ เอิ๊กๆ

Comment

Working...
                      X