Announcement

Collapse
No announcement yet.

(มาถูกที่มั๊ยว่ะ) อยากเป็นตัวแทนจะหน่าย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเราจะประกอบ ยกชุดแล้วส่งไปขายต่าง จังหวัด จำเป็นมั้ยครับ ที่ต้องลงวินโดว์แท้
    ดันๆ
    อยากรู้เหมือนกัน

Comment

ไม่จำเป็นค่ะ นอกจากที่เราส่งเขาจะซื้อวินโดว์แท้แล้วให้เราลง ส่วนมาวินโดว์แท้จะเป็นร้านเน็ต

Comment

คำว่า วะ กับคำว่า ว่ะ ออกเสียงไม่เหมือนกันนะครับ กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน2 View Post
          คำว่า วะ กับคำว่า ว่ะ ออกเสียงไม่เหมือนกันนะครับ กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ
          555 ไม่มีวรรณยุกต์ ออกเสียงตรี ไม้เอกออกเสียงโท เอาแค่ที่ทำงานก็เขียนกันผิดๆถูกๆแล้ว แต่ใครเค้าจะมาใส่ใจละครับ (ไม่ค่อยมีผลกับธุรกิจ)
          Last edited by s4410020; 11 Sep 2007, 15:37:14.

Comment

Working...
          X