Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU จ่ายไฟแบบนี้ผิดปกติเหรอเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU จ่ายไฟแบบนี้ผิดปกติเหรอเปล่าครับ

PSU จ่ายไฟแบบนี้ผิดปกติเหรอเปล่าครับ

ผมไม่มีความรู้เกี่ยวกับ พวก นี้เลย
    แต่สังเกตเห็น ไฟ +12V มันจ่ายเกินไปเป็น 13.13 แบบนี้จะมี อันตรายกับเครื่องไหมท่าน

เกินมาหน่อย แต่ไม่มีปัญหาอะไรครับ ปกติอุปกรณ์จะมีวงจรปรับแรงดันไฟ อัตโนมัติถ้าไม่มากเกินไปไม่มีปัญหาครับ

Comment

ท่านละเีอียดดีจัง

Comment

ดูหลายๆโปรแกรมครับ อย่าดูโปรแกรมเดียว บางทีโปรแกรมมันเพี้ยนๆ ไม่ค่อยตรงกันเท่าไหร่เลยครับ

Comment

ว่าแต่ท่านใช่psuรุ่นไรครับ

Comment

dtech ครับ

Comment

เคยใช้เหมือนกันใช้ดีครับรุ่นนี้ เรื่องการจ่ายไฟปกติแล้วครับ

Comment

ต้องดูตอนฟลูโหลดจ้า

Comment

Working...
                X