Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับการดขอคับ ผู้รู้ตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับการดขอคับ ผู้รู้ตอบทีครับ

ผมใช้ GF7900GS อยู่น่ะคับ ไดรเวอ 162.50_quadro_winxp2k_english_whql

ที่จิงลองไดรเวอมาหลายตัวแล้ว ได้รับคำแนะนำจากคุณ dear ให้ใช้รุ่นนี้

ปันหาก้คือ พอเวลาเล่นเกมผ่านไปซัก 30นาที เกมจะค้างแล้วเด้งออกจากเกมเอง

เป็นทุกเกมเลยครับ ความร้อนการดจอ idle60 full load70 ผมว่าก้ไม่ร้อนมากน่คับ

มันเป็นเพราะอะรัย รบกวนช่ววยหน่อยน่คับ เปนมาสองวันแล้ววว~~~

..

งั้นก็ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ซิครับ ไดร์เวอร์แต่ละรุ่น เมื่อทำงานบนเครื่อง แต่ละเครื่องก็ให้ประสิทธิภาพไม่เหมือนกันครับ เวอร์ชั้นนี้ มีปัญหา ก็ลองเวอร์ชั่นอื่นครับ มีเป็น 10ๆเวอร์ชั้นให้เลือกครับ

Comment

OC รึเปล่าครับ System น่ะ ลองไช้เดิมๆไห้หมดทุกอย่างก่อนครับ

Comment

ลองมาหลายตัวแล้วคับ ไม่หายเลยครับอาการเดิม

ไดรเวอแต่ล่ะตัวความเสถียรแตกต่างกัน อันนี้พอเห็นอยู่ครับ

ใครใช้ 7900GS อยู่ใช้ไดรเวอตัวไหนกันคับ ??

Comment

ท่านคล็อกหนักไปครับลดลงมาหน่อย (เดา)

Comment

เดิมๆเลยครับ

~ ~ ของ XFX พัดลมเล็กจึ๋งนึง มันเลยร้อนมั้งครับ - -*

แสดงว่าไม่มีคนเคยเปน ใช่มั้ย TwT

Comment

รอบบนี้ผ่านมาชั่โมงนึง เด้ง - -*

เป็นไปได้มั้ยเกี่ยวกับสายไฟในเคส

Comment

Working...
              X