Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ได้มาป่วนนะครับมาแจ้งข่าว ราคา CPU INTEL ลดเดือนหน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ได้มาป่วนนะครับมาแจ้งข่าว ราคา CPU INTEL ลดเดือนหน้า

ใครจาขายรีบขายนะครับเดี๋ยวราคาร่วง
    http://www.vr-zone.com/?i=4008

อยากได้ของถูกๆ ช่วงนี้ก้บอกเถอะน้อง ของเขาซื้อมาแพงคงไม่เอาออกมาขายกันหรอก
    ถ้าหวังดีคงไม่บอกให้เพื่อนๆเขาเอามาเทขายถูกๆ กันในนี้หรอก

---แจ้งข่าวเฉยก็ได้ ไม่ต้องต่อท้ายว่าต้องเอามารีบขายหรอก ----มันน่าสงสัย

Comment

อืม ... น่าสงสัย น่าสงสายยย ....

Comment

ถึงถูกก็คงไม่มีงบครับตอนนี้ สงสัยรอโบนัสสิ้นปี จะยกชุดใหม่เลย

Comment

โชคดีจังที่ P-D 930ไม่ลดราคา

อ่านมาแล้วครับ ลดแต่P4และ Celeronนะครับเป็นส่วนใหญ่ ส่วนpENTIUM D ลดแค่820เท่านั้น
          ยิ่ง Core 2 Duo ราคายิ่งไม่ลดเลย ดังนั้นนอนใจได้จ้า

Comment

Celeron ปกติผมก็ว่าถูกอยู่แล้วถ้าลดอีกคงเหลือพันนิดๆ

Comment

ใช่คนเดียวกับที่ลงในหมวดซื้อ-ขาย ในwebเพื่อนบ้านอีกwebนึงหรือป่าวครับ เห็นลงรับซื้อcpu นี่ครับ

Comment

ที่ไทย ราคามันก็ลงทุกอาทิตย์อยู่แล้ว

Comment

เป็นสัจธรรมที่ราคาจะลด ตอนซื้อก็ทำใจไว้แล้วเอิ้ก ๆ

Comment

Originally posted by เพื่อนๆ View Post
                    อยากได้ของถูกๆ ช่วงนี้ก้บอกเถอะน้อง ของเขาซื้อมาแพงคงไม่เอาออกมาขายกันหรอก
                    ถ้าหวังดีคงไม่บอกให้เพื่อนๆเขาเอามาเทขายถูกๆ กันในนี้หรอก

---แจ้งข่าวเฉยก็ได้ ไม่ต้องต่อท้ายว่าต้องเอามารีบขายหรอก ----มันน่าสงสัย
                    ผมก็ใช้ P4 2.66 S775 เหมือนกันละครับ อีกเครื่องก็ C 2.13 S478
                    ผมจะเปลี่ยนไป E6600 แล้วละครับ ไม่รู้ของผมจะขายได้เท่าไร แฟน INTER

Comment

โอ้มมมมมมจงลง ๆ แต่ก็ไม่มีตังซื้อ อิอิ

Comment

Core2Duo มันไม่ลงเลยง่ะ มันคงตัวมา2อาทิตย์แล้ว กลัวมันจะขึ้นน่ะสิ

Comment

ไหนวะลด ลดแค่ 20 บาทเอง

Comment

เพิ่งรู้หรือ
                            เขารู้กันตั้งนานแล้ว...

Comment

20 Sep 2006, 23:05 ---วันโพสต์ เดือนที่แล้ว
                              13 oct 2003 -----วันนี้

ราคายังคงเดิม ลดแค่ 50-100 บาท แล้วแต่ประกัน
                              ไม่เห็นมันจะลด เป็น 1000 เลย ลดแต่ cpuตัวอื่น

Comment

Working...
                              X