Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bizt formula + E6750 week19 + G-skill HZ แรงแบบไม่ต้องทำอะไรเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bizt formula + E6750 week19 + G-skill HZ แรงแบบไม่ต้องทำอะไรเลย

ผมก็เปนคนชอบให้คอมแรงๆน่ะครับแต่เรื่อง OC ผมนี่ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร่ก็งูๆปลาๆไปเรื่อยอะครับ

แต่เท่าที่ผมรู้ ผมเซต

ความถี่ 450
    ไฟแรม 2.2 แล้วเปลี่ยนเป็น 4-4-4-12 วิ่งที่ Bus 800
    แค่เนี่ยครับ อย่างอื่นปล่อย Auto ครับ
    เทส Super PI 2 หัวผ่านครับแบบนานสุดไม่มีปัญหาครับ
    เมนบอดตัวนี้เซตง่ายอย่างแรงเลยครับ
    Attached Files

ขอด้วยคนครับ
    Attached Files

Comment

โคตรแรง

Comment

และแล้วที่รัก(อีกคน) ก็เอามาลงห้องนี้สะที อิอิ มาอยู่ห้องอื่นบ้างก็ดีน่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by pungpond_skyline View Post
          สุดยอด จริงๆ CPU เทพด้วยนะเนี่ย

Comment

450MHz Auto ได้
            ลองอัดซัก 500+ ดิ แล้วจะรู้สึกถึงคำว่า For Advance User Only!!! เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by W|J79er View Post
              450MHz Auto ได้
              ลองอัดซัก 500+ ดิ แล้วจะรู้สึกถึงคำว่า For Advance User Only!!! เอิ๊กๆ
              แหมพี่จิ๊บอาร์ทคิดว่า อาท เขาลองแล้วล่ะมันไม่ได้

Comment

บอร์ดแจ่มนะ ตัวนี้

Comment

Originally posted by W|J79er View Post
                  บอร์ดแจ่มนะ ตัวนี้
                  ใช่แจ่มจริง ๆ อิอิ แต่ขอรอไปก่อน เอา HZ ก่อน อาทจะขายให้เค้าม่ะคะ

Comment

โอ้วว

แรงชิ

Comment

บอร์ดเทพ สมคำร่ำลือ....

Comment

อิจฉา เว่ย

Comment

ที่มันไม่ออโต้ ทำไม่เปนอะครับ ปรับไฟไม่เปนตอนนี้ปรับไป 3.76 ทำไมมันเข้าไปเซตใน Bios ไม่ได้กาด DEL ไม่ได้วู้ย งง เต๊กเลย Restart ก็แล้วหลายรอบเซงจิต ปุ่ม CMOS มันอยู่ที่ใดหว่าหาไม่เจอ

Comment

แรงมากครับ

Comment

Originally posted by pungpond_skyline View Post
                              แสดงโชว์แบบเต็ม ๆ ให้ชมกันหน่อยครับ อยากดู

Comment

Working...
                              X