Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมจำลอง การต่อวงจร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมจำลอง การต่อวงจร

อาทิเช่น microsim และcircuit maker อะไรประเภทนี้อ่ะครับ คือเมื่อก่อนเคยใช้ของเพื่อนแต่เพื่อนมันไปอยู่ที่อื่นแล้ว ผมอยากใช้อีก ไม่ทราบว่าจะไปหาไหนได้ ใครรู้รบกวนช่วยที (มาแนวแอบขอ-*-)

หาไม่ค่อยได้ล่ะครับ circuit shop, Pspice, Orcad, livewire
    ไอ้ตัวสุดท้ายนี่เคยเห็นในSe-edน่ะ ยังไม่ได้ลองครับ ที่มีขายกันอยู่ก็เคยได้ยินว่าเเผงหยังสือบ้านหม้อครับ
    ในเมืองรู้สึกจะมีเเค่Elect2005ครับ ถามคนขายก็ไม่ค่อยรู้ด้วย ต้องเบิ่งเอง

Comment

ลองsearchหาในgoogleดูนะครับ มีแน่ๆแหละ หาดูนะ

Comment

ลองหาในเว็ปบิตเลยครับ

Comment

google...น่าจะช่วยได้

Comment

ท่าน fist007 เช็ก PM ครับ
            ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
            ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
            ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
            sigpic

Comment

Working...
            X