Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเปกที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเปกที่ครับ

สเปกนี้ไปได้อีกไม
    แล้วต้องปรับอะไรเพิ่มเปล่าครับ
    แนะนำด้วยนะครับ
    Attached Files
    Last edited by vulnerable; 30 Aug 2007, 17:55:24.

ตอบน่อยครับ
    ว่ามันเยอะเกินไปเปล่าครับ

Comment

ไปได้ครับถ้าแรมไหวก็น่าจะได้อย่างน้อยๆ 3.4 หรือถึง 3.6 ครับเพิ่มไฟแล้วบอกด้วยครับแรมไร

Comment

ม่ะกี้เปิดแล้วดับเลย เลบปรับมา 133 เท่าเดิมเพาะอะไรหรอครับ

ปรับตัว บัส สปีดอย่างเดียวไม่ได้เพิ่มอะไรเลย

แรม 512 ddr 400 200mhz
        แรม2 256 ddr 266 133mhz

เพิ่มไปยังไงครับ
        m/b asrock p4vm800

Comment

ตอบน่อยครับ

Comment

เปิดมาแล้ว ปิดไปเลยก็ แสดงว่า มันไม่ผ่านอะดิ คับ
            ผมงงๆ กับคำถาม ของท่านนิดหน่อย นะ -*-

Comment

ก็คือตอนเปิดเปิดติดแต่สักพักมันหายไปแต่ไฟขึ้นอยู่แต่ว่ารีบกดรีเซ็ตแล้วแก้กับมาเท่าเดิม
              อยากรู้ว่าสเปกที่ไห้ไปข้างบน บัสได้เท่าไรครับ

Comment

บอร์ด asrock ลากไม่ไปอยู่แล้วนิครับ

Comment

Asrock ท่าจะยาก

Comment

แปลว่าข้างบนที่ลากไปถือว่าโอแล้วไม่ต้องเพิ่มแล้วไช่ไหมครับ

Comment

Working...
                    X