Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้แผ่นเกมส์ Titan Quest

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้แผ่นเกมส์ Titan Quest

ตามหัวข้อกระทู้เลยนะ ครับ แต่ อยากได้วันนี้อ่ะครับ หรือไม่ก็พรุ้งนี้
    เอาทั้งภาคหลักและภาคเสริม หรือจะมีแค่ภาคหลักอย่างเดียวก็ได้
    ขอให้เล่นได้ก็พอ พอดีอยากเล่นเกมส์นี้ครับ ขี้เกียจไปพันทิพย์เพราะมันแพง
    และก็ขี้เกียจสั่งซื้อเพราะ ขี้เกียจรอ
    ผมมันคนใจร้อน

ได้รับสินค้าแล้วนะครับ ขอคุณครับ
    Last edited by chanon2525; 31 Aug 2007, 16:05:12.

ดันๆ

มาเอาที่บ้านผมเด๋วก๊อปให้

Comment

ที่ไหนเหรอครับ
      ขอเบอร์เลยละกันครับท่าน
      Last edited by chanon2525; 30 Aug 2007, 18:21:09.

Comment

มีนบุรีคับ ทั้งภาคหลักและภาคเสริม สาระพันเกม ยินดีแบ่งปัน

Comment

ผมมีทั้ง 2 ภาคเลย ผมขาย 100 นึง

Comment

ทิ้งเบอร์ไว้เลยเด๋วผมโทรกลับครับ คิคิ
            ผมอยู่แถว พระราม3-4 BTS และก็ ไฟฟ้าใต้ดินอ่ะครับ เสาวรีย์ด้วย คิคิ
            Last edited by chanon2525; 30 Aug 2007, 18:33:52.

Comment

Originally posted by nong005 View Post
              มีนบุรีคับ ทั้งภาคหลักและภาคเสริม สาระพันเกม ยินดีแบ่งปัน
              ครับขอบคุณท่านจริงๆ ครับ แต่ถ้า วันศุกร์ยังไม่ได้ เสาร์อาทิตย์ผมไม่ได้ทำงานเด๋วแวะไป เอายันบ้านเลยครับ
              Last edited by chanon2525; 30 Aug 2007, 18:49:27.

Comment

เชิญ....เชิญ ยินดีขับไล่...... เฮ้ยต้อนรับ

Comment

ดันครับบบ

Comment

ว่าจะแจกซักหน่อย....แต่ดันเป้นแฟนผีซะนี่...............อิอิ

Comment

อยากได้เหมือน กัน เฉพาะแผ่นเสริม นะ Jam ด้วยได้ไหมนี่..

Comment

พิมพ์ เบิ้ล โทษที
                        Last edited by mone1479; 1 Sep 2007, 11:31:18.

Comment

Originally posted by mone1479 View Post
                          อยากได้เหมือน กัน เฉพาะแผ่นเสริม นะ Jam ด้วยได้ไหมนี่..
                          ท่านอยู่แถวไหนอ่ะ ถ้าไม่ไกลเดี๋ยวผมเอาไปส่งให้ครับ

Comment

Originally posted by chanon2525 View Post
                            ท่านอยู่แถวไหนอ่ะ ถ้าไม่ไกลเดี๋ยวผมเอาไปส่งให้ครับ
                            ขอบคุณมากๆ ไม่รบกวนท่านขนาดนั้นหรอกครับ ผมสะดวกไปรับที่อนุเสาวรีย์ก็ได้ที่คุณสะดวกครับ

Comment

Working...
                            X