Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมได้แผ่น Quick 101 มานะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมได้แผ่น Quick 101 มานะครับ

แล้ว ผมจะ ไป ปลดlock เครื่องที่ติดpassword ต้องทำยังไงครับ แต่ ลงวินโดว์เป็นแล้วครับ

แล้ว ผมจะ ไป ปลดlock เครื่องที่ติดpassword ต้องทำยังไงครับ แต่ ลงวินโดว์เป็นแล้วครับ

Comment

อยากได้อ่ะ ขอมั้งดิ หุหุ

Comment

ใน boot table มันไม่มีให้เลือกเหรอครับ??

Comment

....

Originally posted by dears View Post
          อยากได้อ่ะ ขอมั้งดิ หุหุ

ผม load ในbit ง่ะครับ จะอัพให้ทั่น ยังไง
          อ่ะ ไฟล์มันใหญ่ ง่ะ อยากให้ได้ จริงๆๆๆๆให้ผม ส่ง EMS ไปรึป่าวครับ

Comment

...

Originally posted by tongchuwit View Post
            ใน boot table มันไม่มีให้เลือกเหรอครับ??
            เลือก ให้มัน เข้าไป bootable ยังไงครับ
            Last edited by momaymint; 30 Aug 2007, 22:08:47.

Comment

บอกตามตรงนะคับ ผมอ่านคำถาม5เที่ยวแล้วยังไม่รู้เลยว่าท่านสื่อถึงอะไร - -

Comment

...

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
                บอกตามตรงนะคับ ผมอ่านคำถาม5เที่ยวแล้วยังไม่รู้เลยว่าท่านสื่อถึงอะไร - -
                งงตรงไหนครับ อธิบายมาทีนะครับ

Comment

คือ เครื่องติดพาสตรงแถวไหน และก็ลงวินเป็นแล้ว??

Comment

อ่อ คือว่า ผมง่ะ ลงวินโดว์ได้ แต่ ถ้า ผมไปเจอเครื่องที่ติด พาส จะต้องทำยังไงครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                      ผม load ในbit ง่ะครับ จะอัพให้ทั่น ยังไง
                      อ่ะ ไฟล์มันใหญ่ ง่ะ อยากให้ได้ จริงๆๆๆๆให้ผม ส่ง EMS ไปรึป่าวครับ
                      ขอบคุณหลายๆท่าน พอดีมีท่านนึงส่งลิงค์มาให้แล้วครับ เดี๋ยวจะลองโหลดดู หุหุ

Comment

ถามเจ้าของเครื่องคับ =..=
                        ไม่ก็ ลองถอดถ่านเมนบอร์ดสัก30วิ

Comment

เง้อ.....แป่ว...............แล้วมันจะให้โปรแกรม แก้pass ทำเผื่อ 55555555+

Comment

เข้าไบออส...เปลี่ยน พาส...ได้ป่ะ

Comment

1.ถ้าpass ของ Bios ให้ถอดถ่านออกสักพัก
                              2.ถ้าpass ของ Windows ใช้แผ่นที่บอกมาแก้ หรือใช้วิธีแมนนวล...
                              ปล.คำถามแบบนี้มัน 50/50น่ะครับ กลัวตอบไปแล้วจะเป็นการช่วยเหลือคนอื่นแฮกเครื่องชาวบ้าน...

Comment

Working...
                              X