Announcement

Collapse
No announcement yet.

end processes แล้วNetworkเสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• end processes แล้วNetworkเสีย

พอดีลอบโปรแกรมบางตัวแต่มันยังบอกว่าโปรแกรมรันอยู่ เลย endprocessesที่window take manager สงสัย end ผิดตัวไป เครื่องมันบอกshutdownเลย พอเปิดอีกทีnetwork มองไมเห็นอะไรเลย เซ็ตใหม่ก็ไม่ได้ ลงวิโดวใหม่ก็ยังเซตไม่ได้ อีก ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยครับ พอจะเซตworkgroup มันขึ้นnetwork adapter อะไรก็ไม่รู้ ใครช่วยได้บอกที หรือทิ้งเมลไว้ หรือเบอร์โทรกลับก็ได้ครับ เมล์ผมi_arsun_i@hotmail.com หรือทิ้งเบอร์ไว้เด๋วโทรไปถามครับ ขอบคุณอย่างสูงครับ
Working...
X