Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า 6750 ผ่าน Orthos ที่ 1 ชั่วโมงได้กันเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่าพึ่งโกรธผมนะครับ ของผมเล่นแค่ E6420 ครับ

และนี่ก็เห็นว่ามีช่องว่างที่ผมสามรถเข้าไปเล่นกับ อินเตอร์ได้ครับ

Last edited by BUS; 27 Sep 2007, 01:58:25.

Comment

CLICK

Last edited by BUS; 27 Sep 2007, 03:55:26.

Comment

แรงกันจิง หุหุหุ

Comment

อันนี้แค่ครึ่งชั่วโมง.. แล้วก็ซีพียูอย่างเดียว ไม่อยากทรมานแรม

อันนี้ชั่วโมงกว่าครับ ทั้งแรมทั้งซีพียู ( Credit : Jik_Hunter for CPU ) MB ????
          Last edited by ZoLKoRn; 24 Sep 2007, 13:50:02.

Comment

อาหโย๊ย ของจริงมาแล้ว.......
            ยอดมากครับ ท่าน zOlkOrn....
            อยากทราบว่าใช้อะไร? ดับร้อนอ่ะ่ครับ ท่าน....
            ผมนึกว่าระบบ เซ็นเซอร์ มีแต่ในภาพยนตร์ ตอนนี้ คอมก็โดนด้วยหรือ...หุหุหุ

Comment

เซ็นเซอร์งี้...สงสัยบอร์ดใหม่ซิงๆแหง

Comment

ท่านอภิเชษฐ์ ไ่ม่ตาม oscar bus โกอินเตอร์ด้วยคนเหรอครับ

Comment

ผมพยายามจะ on air ที่4 ให้ได้ แต่บอร์ด Biostar ไฟดรอปเยอะเหลือเกินเวลา รัน Orthos เดี๋ยวจะพยายามไล่ต่อไป

Comment

ขำๆครับไฟ 1.4

Comment

Working...
                    X