Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ zeer รังสิต มีร้านขายของเจ๋งๆเหมือนพวก tk หรือ jedi พันทิพมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ zeer รังสิต มีร้านขายของเจ๋งๆเหมือนพวก tk หรือ jedi พันทิพมั้ยครับ

บ้านอยู่แถวเซียอะครับแต่เห็นของที่ tk กับ jedi มีของเจ๋งขายเยอะเลยอยากไปลองจับๆดูอะครับ
    เผื่อซื้อด้วย

แนะนำทีนะครับ อยากรุ้ ขอบคุณครับ

ไม่มีครับ ส่วนใหญ่จะขายแบบกระจัดกระจาย ของไม่หลากหลาย อีกอย่างแพงก่าเยอะเหมือนกัน
    (ไป1000ทิพ+ค่ารถยังถูกกว่าเลย)

Comment

ออ ครับผมอะเค ปลง ต้องไปพันทิพหรือเนี่ย นั่งรถเหนื่อย

ขอบคุณครับ

Comment

แต่ผมชอบไปเซียร์นะ
        เหตุผลคือเรื่องที่จอดรถ มีที่จอดมากกว่าพันทิบ แล้วที่สำคัญไม่เก็บตังด้วย

Comment

ผมก็บ้านใกล้เซียร์เลยไปบ่อย ขี้เกียจนั่งรถไป BTS จิงๆ

Comment

ไปทุกวันอาทิตย์ครับ อุอุ

Comment

ใกล้เซียร์เหมียงกัน แต่เบื่อละ แตกต่างกะพันทิพย์เยอะเลย บรรยากาศ+ความคึกคัก

Comment

Working...
              X